KODI Skins - en to cy_GB translation catalogue (39 entries)

[ctx: #31020]
en: Recently Added
cy_GB: Ychwanegwyd yn Ddiweddar

[ctx: #31025]
en: Items
cy_GB: Eitem

[ctx: #31048]
en: Visualization Presets
cy_GB: Rhagosodiaid Delweddu

[ctx: #31050]
en: Sort: Ascending
cy_GB: Trefnu: Esgyn

[ctx: #31051]
en: Sort: Descending
cy_GB: Trefnu: Disgyn

[ctx: #31132]
en: Lyrics Add-on
cy_GB: Ychwanegyn Geiriau Caneuon

[ctx: #31135]
en: Change mode
cy_GB: Newid modd

[ctx: #31136]
en: Watch as 2D
cy_GB: Gwylio mewn 2D

[ctx: #31309]
en: Memory Used:
cy_GB: Defnydd Cof:

[ctx: #31322]
en: Aired
cy_GB: Darlledwyd

[ctx: #31351]
en: Pause
cy_GB: Oedi

[ctx: #31352]
en: Stop
cy_GB: Atal

[ctx: #31353]
en: Fast Forward
cy_GB: Ymlaen Cyflym

[ctx: #31354]
en: Rewind
cy_GB: Nôl

[ctx: #31355]
en: Movie menu
cy_GB: Dewislen Ffilm

[ctx: #31356]
en: Download Subtitles
cy_GB: Llwytho Isdeitlau i Lawr

[ctx: #31357]
en: Local subtitle available
cy_GB: Isdeitlau lleol ar gael

[ctx: #31360]
en: Watch as 2D
cy_GB: Gwylio mewn 2D

[ctx: #31361]
en: Change mode
cy_GB: Newid modd

[ctx: #31362]
en: Enabled
cy_GB: Galluogwyd

[ctx: #31500]
en: TV
cy_GB: Teledu

[ctx: #31501]
en: Scheduled Time
cy_GB: Amser Amserydd

[ctx: #31503]
en: Add Group
cy_GB: Pob Grŵp

[ctx: #31504]
en: Rename Group
cy_GB: Ailenwi Grŵp

[ctx: #31505]
en: Delete Group
cy_GB: Dileu Grŵp

[ctx: #31506]
en: Available[CR]Groups
cy_GB: Grwpiau[CR]ar Gael

[ctx: #31510]
en: Timer Set
cy_GB: Gosod Amserydd

[ctx: #31901]
en: 36 Hour Forecast
cy_GB: Rhagolygon 36 Awr

[ctx: #31902]
en: Hourly Forecast
cy_GB: Rhoagolygon Fesul Awr

[ctx: #31903]
en: Weekend Forecast
cy_GB: Rhagolygon Penwythnos

[ctx: #31904]
en: 10 Day Forecast
cy_GB: Rhagolygon 10 Diwrnod

[ctx: #31954]
en: S
cy_GB: De

[ctx: #31965]
en: Banner List
cy_GB: Rhestr Cloriau

[ctx: #31968]
en: Show info
cy_GB: Dangos gwybodaeth

[ctx: #31973]
en: E
cy_GB: D

[ctx: #31975]
en: Channels
cy_GB: Sianeli

[ctx: #31985]
en: Advanced
cy_GB: Uwch

[ctx: #31987]
en: Random
cy_GB: Hap

[ctx: #31988]
en: Menu
cy_GB: Dewislen
