KODI Skins - en to ta_IN translation catalogue (39 entries)

[ctx: #31004]
en: Shift
ta_IN: மாற்று

[ctx: #31020]
en: Recently Added
ta_IN: சமிபத்தில் சேர்க்கப்பட்டது

[ctx: #31025]
en: Items
ta_IN: உருப்படிகள்

[ctx: #31048]
en: Visualization Presets
ta_IN: காட்சி முன் நிறுவுகள்

[ctx: #31050]
en: Sort: Ascending
ta_IN: வரிசைபடுத்து : ஏறுவரிசை

[ctx: #31051]
en: Sort: Descending
ta_IN: வரிசைபடுத்து : இறங்குவரிசை

[ctx: #31132]
en: Lyrics Add-on
ta_IN: பாடல்வரிகள் துணை-பயன்

[ctx: #31135]
en: Change mode
ta_IN: முறை மாற்றம்

[ctx: #31136]
en: Watch as 2D
ta_IN: 2Dஇல் பார்க்கவும்

[ctx: #31309]
en: Memory Used:
ta_IN: பயன்படுத்தப்பட்டுள்ள நினைவகம்

[ctx: #31322]
en: Aired
ta_IN: வாசிக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: #31351]
en: Pause
ta_IN: இடைநிறுத்து

[ctx: #31352]
en: Stop
ta_IN: நிறுத்து

[ctx: #31353]
en: Fast Forward
ta_IN: முன்சுற்று

[ctx: #31354]
en: Rewind
ta_IN: பின்சுற்று

[ctx: #31355]
en: Movie menu
ta_IN: திரைப்பட மெனு

[ctx: #31356]
en: Download Subtitles
ta_IN: துணைத்தலைப்பை பதிவிறக்கு

[ctx: #31357]
en: Local subtitle available
ta_IN: உள்ளூர் வசன வரிகள் இருக்கிறது

[ctx: #31360]
en: Watch as 2D
ta_IN: 2Dஇல் பார்க்கவும்

[ctx: #31361]
en: Change mode
ta_IN: முறை மாற்றம்

[ctx: #31362]
en: Enabled
ta_IN: செயல்படுத்தபட்டுள்ளது

[ctx: #31500]
en: TV
ta_IN: தொலைக்காட்சி

[ctx: #31501]
en: Scheduled Time
ta_IN: திட்டமிட்ட நேரம்

[ctx: #31503]
en: Add Group
ta_IN: குழுவை சேர்க்க

[ctx: #31504]
en: Rename Group
ta_IN: குழுவுக்கு வேறு பெயரிடு

[ctx: #31505]
en: Delete Group
ta_IN: குழுவை நீக்கு

[ctx: #31506]
en: Available[CR]Groups
ta_IN: இருக்கின்ற[CR]குழுக்கள்

[ctx: #31509]
en: Radio
ta_IN: வானொலி

[ctx: #31510]
en: Timer Set
ta_IN: நேரம் அமைக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: #31901]
en: 36 Hour Forecast
ta_IN: 36 மணி நேர முன் அறிவிப்பு

[ctx: #31902]
en: Hourly Forecast
ta_IN: மணி நேர முன் அறிவிப்பு

[ctx: #31903]
en: Weekend Forecast
ta_IN: வாராந்திர முன் அறிவிப்பு

[ctx: #31904]
en: 10 Day Forecast
ta_IN: 10 நாட்கள் முன் அறிவிப்பு

[ctx: #31954]
en: S
ta_IN: தெற்கு

[ctx: #31973]
en: E
ta_IN: கிழக்கு

[ctx: #31975]
en: Channels
ta_IN: சேனல்கள்

[ctx: #31985]
en: Advanced
ta_IN: மேம்பட்ட

[ctx: #31987]
en: Random
ta_IN: முறையின்றி

[ctx: #31988]
en: Menu
ta_IN: மெனு
