XBMC Skins - en to vi_VN translation catalogue (41 entries)

[ctx: #31003]
en: Power Options
vi_VN: Tùy chọn năng lượng

[ctx: #31006]
en: View Options
vi_VN: Tùy chọn xem

[ctx: #31009]
en: Total Duration
vi_VN: Độ dài

[ctx: #31016]
en: Poster
vi_VN: Áp phích

[ctx: #31024]
en: Page
vi_VN: Trang

[ctx: #31025]
en: Items
vi_VN: Đối tượng

[ctx: #31026]
en: Misc Options
vi_VN: Tùy chọn tổng hợp

[ctx: #31036]
en: Random albums
vi_VN: Album ngẫu nhiên

[ctx: #31040]
en: Now Playing
vi_VN: Đang phát

[ctx: #31048]
en: Visualisation Presets
vi_VN: Tùy chỉnh hiệu ứng

[ctx: #31050]
en: Sort: Ascending
vi_VN: Sắp xếp: Tăng dần

[ctx: #31051]
en: Sort: Descending
vi_VN: Sắp xếp: Giảm dần

[ctx: #31055]
en: Open playlist
vi_VN: Mở danh sách

[ctx: #31056]
en: Save playlist
vi_VN: Lưu danh sách

[ctx: #31057]
en: Close playlist
vi_VN: Đóng danh sách

[ctx: #31060]
en: This file is stacked, select the part you want to play from.
vi_VN: Tập tin này bị lỗi, hãy chọn một phần khác để phát.

[ctx: #31084]
en: Conditional weather
vi_VN: Điều kiện thời tiết

[ctx: #31102]
en: Background
vi_VN: Hình nền

[ctx: #31124]
en: Show Background "Now Playing" Video
vi_VN: Sử dụng video "Đang Phát" làm hình nền

[ctx: #31205]
en: Lyrics Source
vi_VN: Nguồn lời nhạc

[ctx: #31301]
en: Last Updated
vi_VN: Lần cập nhật cuối cùng

[ctx: #31307]
en: Hide Fanart
vi_VN: Ẩn Fanart

[ctx: #31309]
en: Memory Used:
vi_VN: Bộ nhớ sử dụng:

[ctx: #31317]
en: Set Fanart Path
vi_VN: Đặt đường dẫn Fanart

[ctx: #31320]
en: Last Logged In
vi_VN: Lần cuối đăng nhập

[ctx: #31321]
en: Karaoke Song Selector
vi_VN: Chọn bài hát karaoke

[ctx: #31328]
en: Recently Added
vi_VN: Được thêm vào gần đây

[ctx: #31390]
en: Skin default
vi_VN: Giao diện mặc định

[ctx: #31413]
en: Local subtitle available
vi_VN: Phụ đề đã có sẵn trên máy bạn

[ctx: #31502]
en: Live TV
vi_VN: TV trực tuyến

[ctx: #31503]
en: Add Group
vi_VN: Thêm nhóm

[ctx: #31504]
en: Rename Group
vi_VN: Đổi tên nhóm

[ctx: #31505]
en: Delete Group
vi_VN: Xóa nhóm

[ctx: #31506]
en: Available[CR]Groups
vi_VN: Nhóm[CR]hiện có

[ctx: #31511]
en: Channel Options
vi_VN: Tùy chọn kênh

[ctx: #31901]
en: 36 Hour Forecast
vi_VN: Dự báo 36 giờ

[ctx: #31902]
en: Hourly Forecast
vi_VN: Dự báo hàng giờ

[ctx: #31903]
en: Weekend Forecast
vi_VN: Dự báo cuối tuần

[ctx: #31904]
en: 10 Day Forecast
vi_VN: Dự báo 10 ngày

[ctx: #31908]
en: Chance of Precipitation
vi_VN: Thay đổi lượng mưa

[ctx: #31909]
en: Fetching forecast info...
vi_VN: Đang tải thông tin dự báo...
