XBMC Skins - en to fil translation catalogue (11 entries)

[ctx: #31006]
en: View Options
fil: Tingnan ang Options

[ctx: #31009]
en: Total Duration
fil: Kabuuang Haba

[ctx: #31024]
en: Page
fil: Pahina

[ctx: #31055]
en: Open playlist
fil: Buksan ang Playlist

[ctx: #31056]
en: Save playlist
fil: I-Save ang Playlist

[ctx: #31057]
en: Close playlist
fil: Isara ang Playlist

[ctx: #31307]
en: Hide Fanart
fil: Itago ang Fanart

[ctx: #31309]
en: Memory Used:
fil: Gamit na Memory

[ctx: #31320]
en: Last Logged In
fil: Huling Logged In

[ctx: #31328]
en: Recently Added
fil: Huling Dinagdag

[ctx: #31390]
en: Skin default
fil: Default ng Skin
