XBMC Skins - en to is translation catalogue (212 entries)

[ctx: #31000]
en: Directed by
is: Leikstjóri:

[ctx: #31001]
en: Written by
is: Höfundur:

[ctx: #31002]
en: Blurred album thumb
is: Þokukennd smámynd albúms

[ctx: #31003]
en: Power Options
is: Orkukostir

[ctx: #31004]
en: Working
is: Vinnsla

[ctx: #31005]
en: Fixed
is: Fastur

[ctx: #31006]
en: View Options
is: Stillingar sjónarhorns

[ctx: #31007]
en: Setup home
is: Uppsetning heima

[ctx: #31008]
en: Full screen
is: Fylla skjá

[ctx: #31009]
en: Total Duration
is: Alls tímalengd

[ctx: #31010]
en: Next episode
is: Næsti þáttur

[ctx: #31011]
en: Latest episode
is: Nýjasti þátturinn

[ctx: #31012]
en: Airs
is: Sýnt

[ctx: #31013]
en: Statistics
is: Tölfræði

[ctx: #31014]
en: Extras
is: Auka upplýsingar

[ctx: #31015]
en: Set path to video genre fanart folder
is: Setja inn slóð fyrir myndefnis flokka aðdáendamynda möppu

[ctx: #31016]
en: Poster
is: Veggspjald

[ctx: #31017]
en: Set path to music genre fanart folder
is: Setja inn slóð fyrir tónlista flokka aðdáendamynda möppu

[ctx: #31018]
en: InfoPanel
is: Uppl.borði

[ctx: #31019]
en: Network
is: Netið

[ctx: #31020]
en: Extra-fanart
is: Auka aðdáendamyndir

[ctx: #31021]
en: Stage curtains
is: Sviðsmynd

[ctx: #31022]
en: Set multi-image background
is: Setja inn margar bakgrunnsmyndir

[ctx: #31023]
en: Set single image background
is: Setja inn staka bakgrunnsmynd

[ctx: #31024]
en: Page
is: Síða

[ctx: #31025]
en: Items
is: Hlutir

[ctx: #31026]
en: Misc Options
is: Ýmsir valkostir

[ctx: #31027]
en: Set item background
is: Setja inn bakgrunn hlutar

[ctx: #31028]
en: Live DVD Cases
is: Gagnvirk DVD umslög

[ctx: #31029]
en: Recent movies
is: Nýlegar kvikmyndir

[ctx: #31030]
en: Recent episodes
is: Nýlegir þættir

[ctx: #31031]
en: Random movies
is: Kvikmyndir af handahófi

[ctx: #31032]
en: Recommended movies
is: Kvikmyndir - mælt með

[ctx: #31033]
en: Random episodes
is: Þættir af handahófi

[ctx: #31034]
en: Recommended episodes
is: Þættir - mælt með

[ctx: #31035]
en: Random songs
is: Lög af handahófi

[ctx: #31036]
en: Random albums
is: Hljómplötur af handahófi

[ctx: #31037]
en: Recent albums
is: Nýlegar hljómplötur

[ctx: #31038]
en: Recommended albums
is: Hljómplötur - mælt með

[ctx: #31039]
en: Actions
is: Aðgerðir

[ctx: #31040]
en: Now Playing
is: Í spilun

[ctx: #31041]
en: Select widget
is: Velja græju

[ctx: #31042]
en: Show "Now Playing" information blended in the background
is: Sýna "Í spilun" upplýsingar í bakgrunni

[ctx: #31043]
en: Platform
is: Pallur

[ctx: #31044]
en: Views: Plot outline | Info dialog: Full plot
is: Útlit: Söguþráður samantekt | Upplýsingar: Fullur söguþráður

[ctx: #31045]
en: Views: Full plot | Info dialog: Plot outline
is: Útlit: Fullur söguþráður | Upplýsingar: Söguþráður samantekt

[ctx: #31046]
en: SEEKING
is: Leitar

[ctx: #31047]
en: Set item icon
is: Velja tákn hlutar

[ctx: #31048]
en: Visualisation Presets
is: Myndskreyting forstillingar

[ctx: #31049]
en: Select infoline
is: Velja upplýsingalínu

[ctx: #31050]
en: Sort: Ascending
is: Raða: Hækkandi

[ctx: #31051]
en: Sort: Descending
is: Raða: Lækkandi

[ctx: #31052]
en: Movie library statistics
is: Kvikmyndasafn tölfræði

[ctx: #31053]
en: TV Show library statistics
is: Sjónvarpsþáttasafn tölfræð

[ctx: #31054]
en: Music library statistics
is: Tónlistarsafn tölfræði

[ctx: #31055]
en: Open playlist
is: Opna spilunarlista

[ctx: #31056]
en: Save playlist
is: Vista spilunarlista

[ctx: #31057]
en: Close playlist
is: Loka spilunarlista

[ctx: #31058]
en: PVR information
is: PVR upplýsingar

[ctx: #31059]
en: Install Artist Slideshow add-on to enable this feature
is: Settu inn Artist Slideshow viðbótina til að virka þessa aðgerð

[ctx: #31060]
en: This file is stacked, select the part you want to play from.
is: Þessi skrá er hluti af stafla, veldu þann hluta sem þú vilt spila

[ctx: #31061]
en: Addon / Favourites statistics
is: Viðbót / Uppáhalds tölfræði

[ctx: #31062]
en: Random movie fanart
is: Kvikmynda aðdáendamyndir af handahófi

[ctx: #31063]
en: Random TV show fanart
is: Sjónvarpsþátta aðdáendamyndir af handahófi

[ctx: #31064]
en: Random video fanart
is: Myndefnis aðdáendamyndir af handahófi

[ctx: #31065]
en: Random music fanart
is: Tónlistar aðdáendamyndir af handahófi

[ctx: #31066]
en: Random fanart
is: Aðdáendamyndir af handahófi

[ctx: #31067]
en: Update rating
is: Uppfæra stjörnugjöf

[ctx: #31068]
en: CD Wall
is: CD Veggur

[ctx: #31069]
en: Change location
is: Breyta staðsetningu

[ctx: #31070]
en: Enable Cinema Experience integration
is: Virkja "Cinema Experience" samþættingu

[ctx: #31071]
en: While browsing the library
is: Á meðan flett er upp í safni

[ctx: #31072]
en: On open video info
is: Á opnum myndefnis upplýsinga

[ctx: #31073]
en: Move menu item
is: Færa hlut í valmynd

[ctx: #31074]
en: Choose item to swap places with
is: Velja hlut til að skipta um stað við

[ctx: #31075]
en: No extra features available
is: Engir auka valmöguleikar í boði

[ctx: #31076]
en: Landscape
is: Lárétt

[ctx: #31077]
en: ShowCase
is: Sýnisumslag

[ctx: #31078]
en: TriPanel
is: Þríslá

[ctx: #31079]
en: Shift
is: Breytiumslag

[ctx: #31080]
en: Manage submenu
is: Stilla undirvalmynd

[ctx: #31081]
en: Enable custom submenus
is: Virkja sérstillingar undirvalmyndar

[ctx: #31082]
en: Detach RSS feed from the main menu
is: Losa RSS slá frá aðalvalmynd

[ctx: #31083]
en: Enable Next Aired information in the videolibrary
is: Virkja 'Næst sýndur' upplýsingar í myndefnissafni

[ctx: #31084]
en: Conditional weather
is: Veðurskilyrði

[ctx: #31085]
en: Musicvideo library statistics
is: Tónlistarmyndbandasafn tölfræði

[ctx: #31086]
en: Icon
is: Tákn

[ctx: #31087]
en: Banner
is: Borði

[ctx: #31088]
en: BannerWall
is: BorðaVeggur

[ctx: #31089]
en: Play item on startup
is: Spila hlut í ræsingu

[ctx: #31090]
en: Seconds
is: Sekúndur

[ctx: #31091]
en: Select items
is: Velja hluti

[ctx: #31092]
en: Fullscreen fanart
is: Fylla skjá aðdáendamyndir

[ctx: #31093]
en: LowList toggle
is: LárListi breyta

[ctx: #31094]
en: List view layout
is: Lista útlit

[ctx: #31095]
en: Slim List
is: Mjór listi

[ctx: #31096]
en: Concert locations
is: Staðsetning tónleika

[ctx: #31097]
en: Movie playlist statistics
is: Kvikmyndasafn tölfræði

[ctx: #31098]
en: TV Show playlist statistics
is: Sjónvarpsþáttasafn tölfræði

[ctx: #31099]
en: Musicvideo playlist statistics
is: Tónlistarmyndbandasafn tölfræði

[ctx: #31100]
en: View:
is: Sýn:

[ctx: #31101]
en: Choose view
is: Velja sýn

[ctx: #31102]
en: Background
is: Bakgrunnur

[ctx: #31103]
en: N/A
is: E/A

[ctx: #31104]
en: Similar artists
is: Svipaðir listamenn

[ctx: #31105]
en: More albums from
is: Fleiri hljómplötur með

[ctx: #31106]
en: On info
is: Á uppl.

[ctx: #31107]
en: Persistent
is: Viðvarandi

[ctx: #31108]
en: Enable artist information feed (if available)
is: Virkja upplýsingar listamanns straum (ef í boði)

[ctx: #31109]
en: Unwatched episode count
is: Ekki horft á þættir teljari

[ctx: #31110]
en: Install Toolbox script to enable this feature
is: Settu in Toolbox skriftuna til að virkja þessa aðgerð

[ctx: #31111]
en: Similar movies
is: Líkar myndir

[ctx: #31112]
en: Movies directed by
is: Myndir leikstýrt af

[ctx: #31113]
en: Movies written by
is: Myndir skrifaðar af

[ctx: #31114]
en: More movies from
is: Fleiri myndir frá

[ctx: #31115]
en: Similar TV shows
is: Líkir sjónvarpsþættir

[ctx: #31116]
en: cycle fanart
is: fletta aðdáendamyndum

[ctx: #31117]
en: Fallback
is: Til vara

[ctx: #31118]
en: Download extrafanart
is: Hlaða niður aðdáendamyndum

[ctx: #31119]
en: Show the movies from this director in your library or view online information on this director on TMDb?
is: Sýna myndir frá þessum leikstjóra í safninu eða sýna upplýsingar um þennan leikstjóra sem eru á TMDb?

[ctx: #31121]
en: Disable autocomplete
is: Gera sjálfvirka útfyllingu óvirka

[ctx: #31122]
en: Disables the autocomplete feature of the virtual keyboard
is: Gerir óvirka sjálfvirka útfyllingu á skjá-lyklaborði

[ctx: #31123]
en: Album review
is: Umsagnir um plötu

[ctx: #31124]
en: Show Background "Now Playing" Video
is: Sýna "Í spilun" myndband í bakgrunni

[ctx: #31125]
en: Show Background "Now Playing" Visualisation
is: Sýna "Í spilun" myndskreytingu í bakgrunni

[ctx: #31126]
en: Enable TvTunes integration
is: Virkja "TvTunes" samþættingu

[ctx: #31129]
en: Hide Fanart in full screen visualisation
is: Fela aðdáendamynd þegar myndskreyting fyllir skjá

[ctx: #31142]
en: Settings level
is: Stillingar

[ctx: #31205]
en: Lyrics Source
is: Frumkóði lagatexta

[ctx: #31300]
en: Overview
is: Yfirsýn

[ctx: #31301]
en: Last Updated
is: Síðast uppfært

[ctx: #31307]
en: Hide Fanart
is: Fela aðdáendamyndir

[ctx: #31309]
en: Memory Used:
is: Minni í notkun:

[ctx: #31317]
en: Set Fanart Path
is: Breyta slóð fyrir aðdáendamyndir

[ctx: #31320]
en: Last Logged In
is: Síðasta innskráning

[ctx: #31321]
en: Karaoke Song Selector
is: Karaoke lagaval

[ctx: #31328]
en: Recently Added
is: Nýlega bætt við

[ctx: #31390]
en: Skin default
is: Sjálfgildi útlits

[ctx: #31400]
en: [B]CONFIGURE APPEARANCE SETTINGS[/B][CR][CR]Change the skin · Set language and region · Change file listing options[CR]Set up a screensaver
is: [B]BREYTA VIÐMÓTSSTILLINGUM[/B][CR][CR]Breyta útlitinu · Breyta tungumáli og svæði · Breyta stillingum skráarlista[CR]Breyta skjáhvílu

[ctx: #31401]
en: [B]CONFIGURE VIDEO SETTINGS[/B][CR][CR]Manage your video library · Set video playback options · Change video listing options[CR]Set subtitle fonts
is: [B]BREYTA SKJÁSTILLINGUM[/B][CR][CR]Sýsla með myndabandasafn · Breyta myndbandaspilun · Breyta stillingum myndbandalista[CR]Breyta leturgerðum þýðingartexta

[ctx: #31402]
en: [B]CONFIGURE MUSIC SETTINGS[/B][CR][CR]Manage your music library · Set music playback options · Change music listing options[CR]Setup song submission · Set karaoke options
is: [B]BREYTA TÓNLISTARSTILLINGUM[/B][CR][CR]Sýsla með tónlistarsafn · Breyta stillingum tónlistarspilara · Breyta stillingum tónlistarlista[CR]Skilgreina laga upphal · Breyta karaoke stillingum

[ctx: #31403]
en: [B]CONFIGURE PICTURE SETTINGS[/B][CR][CR]Set picture listing options · Configure slideshows
is: [B]BREYTA LJÓSMYNDASTILLINGUM[/B][CR][CR]Breyta stillingum ljósmyndalista · Stilla myndasýningar

[ctx: #31404]
en: [B]CONFIGURE WEATHER SETTINGS[/B][CR][CR]Set three cities to collect weather information
is: [B]BREYTA VEÐURSTILLINGUM[/B][CR][CR]Skilgreindu þrjár borgir til að ná í veðurupplýsingar fyrir

[ctx: #31405]
en: [B]MONITOR YOUR SYSTEM[/B][CR][CR]Check out your hardware · Monitor CPU usage[CR]Check Kodi revision number
is: [B]YFIRSÝN KERFI[/B][CR][CR]Athuga vélbúnað   Fylgjast með örgjafa notkun[CR]Athuga útgáfunúmer Kodi

[ctx: #31406]
en: [B]CONFIGURE SYSTEM SETTINGS[/B][CR][CR]Setup and calibrate displays · Configure audio output · Setup remote controls[CR]Set power saving options · Enable debugging · Setup master lock
is: [B]BREYTA KERFISSTILLINGUM[/B][CR][CR]Breyta og stilla skjái · Breyta hljóðúttaki · Skilgreina fjarstýringar[CR]Breyta orkukostum · Virkja aflúsun · Skilgreina aðallykilorð

[ctx: #31407]
en: [B]SETUP PROFILES[/B][CR][CR]Setup and manage user profiles · Enable login screen[CR]Change password · Add a profile picture
is: [B]SETJA UPP NOTENDASÍÐU[/B][CR][CR]Setja upp og stilla notendasíðu · Virkja innskráningar skjá[CR]Breyta lykilorði · Bæta við notenda mynd

[ctx: #31408]
en: [B]CONFIGURE ADD-ONS[/B][CR][CR]Manage your installed Add-ons · Browse for and install Add-ons from kodi.tv[CR]Modify Add-on settings
is: [B]BREYTA VIÐBÓTUM[/B][CR][CR]Breyttu uppsettum viðbótum · Leitaðu að og settu upp viðbætur frá kodi.tv[CR]Breyta stillingum viðbóta

[ctx: #31409]
en: [B]CONFIGURE TV SETTINGS[/B][CR][CR]Change full screen info · Manage EPG data settings
is: [B]SJÓNVARPS STILLINGAR [/B][CR][CR]Breyta uppl. í fullum skjá  · Stjórna EPG gagna stillingum

[ctx: #31410]
en: [B]CONFIGURE SERVICE SETTINGS[/B][CR][CR]Setup control of Kodi via UPnP and HTTP · Configure file sharing[CR]Enable Zeroconf · Configure AirPlay
is: [B]CONFIGURE SERVICE SETTINGS[/B][CR][CR]Uppsetning á stjórnun  Kodi með UPnP og HTTP · Setja upp skráardeilingu[CR]Virkja  Zeroconf · Stilla AirPlay

[ctx: #31412]
en: Select section
is: Velja aðgerð

[ctx: #31413]
en: Local subtitle available
is: Texti í boði á tölvu

[ctx: #31421]
en: Select your Kodi user profile[CR]to login and continue
is: Veldu Kodi notanda[CR]til að skrá þig inn og halda áfram

[ctx: #31501]
en: Channel group
is: Rás hópur

[ctx: #31502]
en: Live TV
is: Sjónvarp bein útsending

[ctx: #31503]
en: Add Group
is: Bæta við hóp

[ctx: #31504]
en: Rename Group
is: Endurnefna hóp

[ctx: #31505]
en: Delete Group
is: Eyða hóp

[ctx: #31506]
en: Available[CR]Groups
is: Í boði[CR]Hópar

[ctx: #31511]
en: Channel Options
is: Rásir Valmöguleikar

[ctx: #31901]
en: 36 Hour Forecast
is: 36 klst veðurspá

[ctx: #31902]
en: Hourly Forecast
is: Klukkustunda veðurspá

[ctx: #31903]
en: Weekend Forecast
is: Veðurspá helgarinnar

[ctx: #31904]
en: 10 Day Forecast
is: 10 daga veðurspá

[ctx: #31908]
en: Chance of Precipitation
is: Líkur á úrkomu

[ctx: #31909]
en: Fetching forecast info...
is: Næ í veðurspá...

[ctx: #31910]
en: Map & Alerts
is: Kort & Viðvaranir

[ctx: #31911]
en: Setup the Aeon Nox main menu
is: Setja upp Aeon Nox aðavalmynd

[ctx: #31912]
en: Customize the main menu with widgets, backgrounds and statistics. Add your own custom main menu items.
is: Sérsníða græjur í aðalvalmynd, bakgrunn og tölulegar upplýsingar. Bæta við eigin sérsniðnum hlutum í aðalvalmynd.

[ctx: #31913]
en: Aeon Nox main menu horizontal position
is: Aeon Nox aðalvalmynd lárétt staða

[ctx: #31914]
en: Change the horizontal position of the main menu. Default is centered on screen.
is: Breyta láréttri stöðu aðalvalmyndar. Sjálfgefið er miðja skjás.

[ctx: #31915]
en: Navigation style for horizontal lists
is: Leiðarstýring fyrir lárétta lista

[ctx: #31916]
en: Change the way horizontal lists scroll in Aeon Nox. Default will scroll lists in a cycle. "Fixed" are lists with a beginning and end.
is: Breyta því hvernig láréttur listi færist í Aeon Nox. Sjálfgefin stilling færir listann í hringi. "Fixed" eru listar með upphafi og enda.

[ctx: #31917]
en: When enabled text scrolls automatically. When disabled manual scrolling is required. Note that not every textbox has a manual button.
is: Ef virkjað, færast listar sjálfkrafa. Ef ekki virkjað þarf að færa lista handvirkt. Ath. að ekki öll textabox eru með takka fyrir handvirkt.

[ctx: #31918]
en: Projects the current playing video on the background behind the panels.
is: Sýnir myndefni í bakgrunni fyrir aftan slá.

[ctx: #31919]
en: Projects the visualisation on the background behind the panels when music is played.
is: Sýnir myndskreytingu í bakgrunni fyrir aftan slá þegar tónlist er spiluð.

[ctx: #31920]
en: Displays a widget on the Home screen with media information when music is playing.
is: Sýnir græju á heimaskjá með upplýsingum þegar tónlist er spiluð.

[ctx: #31921]
en: Displays a widget on the Home screen with media information when a movie or episode is playing.
is: Sýnir græju á heimaskjá með upplýsingum þegar kvikmynd eða þáttur er í spilun.

[ctx: #31922]
en: This enables custom genre backgrounds when browsing through the videolibrary's genre node. Filenames should match the genre label. Extension must be .jpg.
is: Þetta virkjar sérsniðna bakgrunns flokka þegar flett er í gegnum myndefnissafn í flokka ham. Skráanöfn eiga vera þau sömu og flokka merking. Endingar skrá verða að vera .jpg.

[ctx: #31923]
en: Set a default select action to enable this item.
is: Stillið sjálfgefið val til að virkja þennan hlut.

[ctx: #31924]
en: This enables custom genre backgrounds when browsing through the musiclibrary's genre node. Filenames should match the genre label. Extension must be .jpg.
is: Þetta virkjar sérsniðna bakgrunns flokka þegar flett er í gegnum myndefnissafn í flokka ham. Skráanöfn eiga vera þau sömu og flokka merking. Endingar skrá verða að vera .jpg.

[ctx: #31925]
en: Pick one of the preset backgrounds or set your own images as the menu items background.
is: Veljið einn af forstilltu bakgrunnunum eða eigin ljósmynd sem bakgrunns valmynd hlutar.

[ctx: #31926]
en: Select add-ons, playlists or favourites. Choose 'Custom' for any of Kodi's built-in functions. (http://kodi.wiki/?title=List_of_Built_In_Functions)
is: Veljið viðbót, spilunarlista eða uppáhald. Veljið 'Custom' fyrir innbyggða Kodi's stillingu. (http://kodi.wiki/?title=List_of_Built_In_Functions)

[ctx: #31927]
en: Resets all above values to their defaults.
is: Endursetjið allar stillingar hér að ofan sem sjálfgefnar.

[ctx: #31928]
en: Aeon Nox main menu layout
is: Aeon Nox uppsetning aðalvalmyndar

[ctx: #31929]
en: This setting defines how much items will be visible on the main menu. Options are 3 items or 5 items.
is: Þessi stilling segir til um hversu margir hlutir eru sýnilegir í aðalvalmynd. Möguleikarnir eru 3 eða 5 hlutir.

[ctx: #31930]
en: Choose a widget to display on the Home screen to have easy access to content from the library.
is: Veljið græju til að sýna á heimaskjá fyrir auðveldan aðgang að gögnum úr safni.

[ctx: #31931]
en: Video plot preference
is: Myndefnis söguþráður, stillingar

[ctx: #31932]
en: Show plot outline in the library views and full plot in the video information dialog or vice versa. Falls back to full plot if no outline is available.
is: Sýna úrdrátt á söguþræði í safnaham og allan söguþráð í upplýsingaglugga myndar eða öfugt. Til vara sýnir allan söguþráð er úrdráttur er ekki til.

[ctx: #31933]
en: Select an item to display on the left top of the main menu
is: Veljið hlut til að sýna efst vinstra megin á aðalvalmynd.

[ctx: #31935]
en: Switch places with another menu item. Opens a dialog with a list of menu items to choose from.
is: Skiptið um staðsetningu við annan hlut í valmynd. Opnar glugga með lista af hlutum til að velja úr.

[ctx: #31937]
en: Show the RSS feed on the bottom or top of the screen, depending on main menu position. Enabling this setting makes the submenu permanently visible.
is: Sýnið RSS slá efst eða neðst á skjá, eftir staðsetningu aðalvalmyndar. Með því að virkja þessa stillingu verður undirvalmynd alltaf sýnileg.

[ctx: #31938]
en: Enables extra information in the TV show library, like TV show status, next / latest episode, etc. Depends on TV Show Next Aired add-on.
is: Virkjar auka upplýsingar í sjónvarpsþáttasafni eins og stöðu þátta, næsti / síðasti þáttur osfrv. Er háð TV Show Next Aired viðbót.

[ctx: #31939]
en: Hide Infopanel on scrolling
is: Fela upplýsingaslá þegar flett er

[ctx: #31940]
en: Hides the infopanel for Showcase and Landscape view (if activated) while scrolling through the library. Set the amount of seconds to wait for the infopanel to appear when scrolling is stopped.
is: Felur uppl. slá fyrir Sýniumslag og Lárétt sýn (ef virkjað) meðan flett er í gegnum safnið. Stillið hversu margar sekúndu töf er þangað til upplýsingaslá birtist eftir að flettingu er hætt.

[ctx: #31941]
en: Kiosk mode
is: Sjoppustilling

[ctx: #31942]
en: Disables the slide out menu (media menu) in the library as well as certain buttons in the media information dialogs. (Requires restart to take effect)
is: Aftengir hliðarvalmynd (miðlunar valmynd) í safni sem og ákveðna takka í uppl. miðlunar glugga. (Krefst endurræsingar)

[ctx: #31943]
en: Watched status indicator
is: Merki fyrir stöðu áhorfs

[ctx: #31944]
en: Choose which overlays to show on thumbs in icon based views. Note that the "Resume" flag takes precedent over any watched status.
is: Velja hvaða yfirlögn til sýna á smámynd. Ath. að byrja aftur fáni tekur yfir stöðu áhorfs.

[ctx: #31945]
en: This toggles the layout of the List view. Default is a 7 item layout with extended info, "Slim List" is a 14 item, more basic layout
is: Þetta breytir útliti lista. Sjálfgefið eru 7 hlutir með auka uppl. "Mjór listi" eru 14 hlutir.

[ctx: #31950]
en: WEATHER
is: VEÐUR

[ctx: #31951]
en: PICTURES
is: LJÓSMYNDIR

[ctx: #31952]
en: LIVE TV
is: BEIN ÚTSENDING

[ctx: #31953]
en: VIDEOS
is: MYNDEFNI

[ctx: #31954]
en: MOVIES
is: KVIKMYNDIR

[ctx: #31955]
en: TV SHOWS
is: SJÓNVARPSÞÆTTIR

[ctx: #31956]
en: MUSIC
is: TÓNLIST

[ctx: #31957]
en: APPS
is: ÖPP

[ctx: #31958]
en: PLAY DISC
is: SPILA DISK

[ctx: #31959]
en: SYSTEM
is: KERFI

[ctx: #31960]
en: CONCERTS
is: TÓNLEIKAR

[ctx: #31961]
en: Hide ratings in list views
is: Fela stjörnugjöf í listum

[ctx: #31962]
en: This toggles the visibility of ratings in views of type List, LowList and TriPanel, except if sorted by rating.
is: Felur/sýnir stjörnugjöf í LárListi og Þríslá, nema flokkað sé eftir stjörnugjöf.
