XBMC Skins - en to vi translation catalogue (92 entries)

[ctx: #31003]
en: Power Options
vi: Tùy chọn nguồn điện

[ctx: #31004]
en: Working
vi: Đang thực hiện

[ctx: #31005]
en: Fixed
vi: Sửa chữa

[ctx: #31006]
en: View Options
vi: Tùy chọn chế độ xem

[ctx: #31007]
en: Setup home
vi: Thiết lập màn hình chính

[ctx: #31008]
en: Full screen
vi: Toàn màn hình

[ctx: #31009]
en: Total Duration
vi: Tổng Số Thời Gian

[ctx: #31010]
en: Next episode
vi: Phần/Đoạn kế tiếp

[ctx: #31011]
en: Latest episode
vi: Phần/Đoạn cuối cùng

[ctx: #31013]
en: Statistics
vi: Thống kê

[ctx: #31014]
en: Extras
vi: Vai phụ

[ctx: #31015]
en: Set path to video genre fanart folder
vi: Chọn đường dẫn đến thư mục chứa đựng thể loại fanart của video

[ctx: #31016]
en: Poster
vi: Áp phích

[ctx: #31017]
en: Set path to music genre fanart folder
vi: Chọn đường dẫn đến thư mục chứa đựng thể loại fanart của Âm nhạc

[ctx: #31018]
en: InfoPanel
vi: Bảng thông tin

[ctx: #31019]
en: Network
vi: Mạng

[ctx: #31022]
en: Set multi-image background
vi: Thiết lập đa hình nền

[ctx: #31023]
en: Set single image background
vi: Thiết lập hình nền đơn

[ctx: #31024]
en: Page
vi: Trang

[ctx: #31025]
en: Items
vi: Các mục

[ctx: #31026]
en: Misc Options
vi: Lựa chọn khác

[ctx: #31029]
en: Recent movies
vi: Phim gần đây

[ctx: #31030]
en: Recent episodes
vi: Phần/Đoạn gần đây

[ctx: #31031]
en: Random movies
vi: Phim ngẫu nhiên

[ctx: #31032]
en: Recommended movies
vi: Phim khuyến khích xem

[ctx: #31033]
en: Random episodes
vi: Phần/Đoạn ngẫu nhiên

[ctx: #31034]
en: Recommended episodes
vi: Phần/Đoạn khuyến khích xem

[ctx: #31035]
en: Random songs
vi: Ca khúc ngẫu nhiên

[ctx: #31036]
en: Random albums
vi: Albums ngẫu nhiên

[ctx: #31037]
en: Recent albums
vi: Albums gần đây

[ctx: #31038]
en: Recommended albums
vi: Albums khuyến khích phát

[ctx: #31039]
en: Actions
vi: Hành động

[ctx: #31040]
en: Now Playing
vi: Đang chơi

[ctx: #31041]
en: Select widget
vi: Chọn widget

[ctx: #31042]
en: Show "Now Playing" information blended in the background
vi: Hiển thị thông tin "Đang Phát" phía sau nền

[ctx: #31043]
en: Platform
vi: Nền tảng

[ctx: #31046]
en: SEEKING
vi: Đang kiếm

[ctx: #31047]
en: Set item icon
vi: Thiết lập biểu tượng mục

[ctx: #31048]
en: Visualisation Presets
vi: Các hiệu ứng định sẵn

[ctx: #31050]
en: Sort: Ascending
vi: Sắp xếp: Tăng dần

[ctx: #31051]
en: Sort: Descending
vi: Sắp xếp: Giảm dần

[ctx: #31055]
en: Open playlist
vi: Mở Playlist

[ctx: #31056]
en: Save playlist
vi: Lưu playlist

[ctx: #31057]
en: Close playlist
vi: Dóng Playlist

[ctx: #31060]
en: This file is stacked, select the part you want to play from.
vi: Tệp này đã bị chia cắt, chọn phần bạn muốn chơi.

[ctx: #31102]
en: Background
vi: Hình nền

[ctx: #31104]
en: Similar artists
vi: Nghệ sĩ tương tự

[ctx: #31124]
en: Show Background "Now Playing" Video
vi: Hiện video đang chạy nền

[ctx: #31125]
en: Show Background "Now Playing" Visualisation
vi: Bật hiệu ứng nền "Đang Chạy"

[ctx: #31129]
en: Hide Fanart in full screen visualisation
vi: Ẩn Fanart ở chế độ hiển thị toàn bộ màn hình

[ctx: #31142]
en: Settings level
vi: Mức độ hiệu chỉnh

[ctx: #31205]
en: Lyrics Source
vi: Nguồn lyric

[ctx: #31301]
en: Last Updated
vi: Cập nhật cuối cùng

[ctx: #31307]
en: Hide Fanart
vi: Ẩn fanart

[ctx: #31309]
en: Memory Used:
vi: Bộ nhớ chiếm:

[ctx: #31317]
en: Set Fanart Path
vi: Đặt đường dẫn fanart

[ctx: #31320]
en: Last Logged In
vi: Lần truy cập cuối

[ctx: #31321]
en: Karaoke Song Selector
vi: Trình chọn bài hát karaoke

[ctx: #31328]
en: Recently Added
vi: Mới Bỏ Vào

[ctx: #31390]
en: Skin default
vi: Skin mặc định

[ctx: #31400]
en: [B]CONFIGURE APPEARANCE SETTINGS[/B][CR][CR]Change the skin · Set language and region · Change file listing options[CR]Set up a screensaver
vi: [B]TUỲ CHỈNH CÀI ĐẶT GIAO DIỆN[/B][CR][CR]Thay đổi skin · Đặt ngôn ngữ và vùng · Thay đổi cách liệt kê file[CR]Cài đặt trình bảo vệ màn hình

[ctx: #31401]
en: [B]CONFIGURE VIDEO SETTINGS[/B][CR][CR]Manage your video library · Set video playback options · Change video listing options[CR]Set subtitle fonts
vi: [B]TUỲ CHỈNH CÀI ĐẶT VIDEO[/B][CR][CR]Quản lý thư viện video · Đặt chế độ xem video · Thay đổi cách liệt kê video[CR]Đặt font phụ đề

[ctx: #31402]
en: [B]CONFIGURE MUSIC SETTINGS[/B][CR][CR]Manage your music library · Set music playback options · Change music listing options[CR]Setup song submission · Set karaoke options
vi: [B]TUỲ CHỈNH CÀI ĐẶT NHẠC[/B][CR][CR]Quản lý thư viện nhạc · Đặt chế độ nghe nhạc · Thay đổi cách liệt kê nhạc[CR]Cài đặt gửi và lấy thông tin nhạc · Đặt chế độ karaoke

[ctx: #31403]
en: [B]CONFIGURE PICTURE SETTINGS[/B][CR][CR]Set picture listing options · Configure slideshows
vi: [B]TUỲ CHỈNH CÀI ĐẶT ẢNH[/B][CR][CR]Đặt cách liệt kê ảnh · Chỉnh chương trình chiếu ảnh

[ctx: #31404]
en: [B]CONFIGURE WEATHER SETTINGS[/B][CR][CR]Set three cities to collect weather information
vi: [B]TUỲ CHỈNH CÀI ĐẶT THỜI TIẾT[/B][CR][CR]Đặt ba thành phố để thu thập dữ liệu thời tiết

[ctx: #31406]
en: [B]CONFIGURE SYSTEM SETTINGS[/B][CR][CR]Setup and calibrate displays · Configure audio output · Setup remote controls[CR]Set power saving options · Enable debugging · Setup master lock
vi: [B]TUỲ CHỈNH CÀI ĐẶT HỆ THỐNG[/B][CR][CR]Cài đặt và điều chỉnh màn hình · Chỉnh đầu ra audio · Cài đặt điều khiển từ xa[CR]Đặt chế độ tiết kiệm năng lượng · Bật chế độ tìm sửa lỗi · Đặt khoá chủ

[ctx: #31408]
en: [B]CONFIGURE ADD-ONS[/B][CR][CR]Manage your installed Add-ons · Browse for and install Add-ons from kodi.tv[CR]Modify Add-on settings
vi: [B]TUỲ CHỈNH ADD-ONS[/B][CR][CR]Quản lý những Add-on đã cài · Duyệt và cài các Add-on từ kodi.tv[CR]Thay đổi các thiết lập Add-on

[ctx: #31409]
en: [B]CONFIGURE TV SETTINGS[/B][CR][CR]Change full screen info · Manage EPG data settings
vi: [B]HIỆU CHỈNH TV[/B][CR][CR]Thay đội thông tin · Quản lý các hiệu chỉnh của dữ liệu EPG

[ctx: #31410]
en: [B]CONFIGURE SERVICE SETTINGS[/B][CR][CR]Setup control of Kodi via UPnP and HTTP · Configure file sharing[CR]Enable Zeroconf · Configure AirPlay
vi: [B]TUỲ CHỈNH CÀI ĐẶT DỊCH VỤ[/B][CR][CR]Cài đặt điều khiển Kodi thông qua UPnP và HTTP · Tuỳ chỉnh chia sẻ file[CR]Bật Zeroconf · Tuỳ chỉnh AirPlay

[ctx: #31413]
en: Local subtitle available
vi: Phụ đề đang có sẵn

[ctx: #31502]
en: Live TV
vi: TV trực tuyến

[ctx: #31503]
en: Add Group
vi: Thêm nhóm

[ctx: #31504]
en: Rename Group
vi: Đổi tên nhóm

[ctx: #31505]
en: Delete Group
vi: Xoá nhóm

[ctx: #31506]
en: Available[CR]Groups
vi: Đang có[CR]Các nhóm

[ctx: #31511]
en: Channel Options
vi: Thiết lập kênh

[ctx: #31901]
en: 36 Hour Forecast
vi: Thời Tiết - 36 Tiếng

[ctx: #31902]
en: Hourly Forecast
vi: Dự báo theo giờ

[ctx: #31903]
en: Weekend Forecast
vi: Dự báo cuối tuần

[ctx: #31904]
en: 10 Day Forecast
vi: Thời Tiết - 10 Ngày

[ctx: #31908]
en: Chance of Precipitation
vi: Khả năng mưa

[ctx: #31909]
en: Fetching forecast info...
vi: Đang tải dữ liệu thời tiết...

[ctx: #31910]
en: Map & Alerts
vi: Bản đồ & Cảnh Báo

[ctx: #31950]
en: WEATHER
vi: Thời tiết

[ctx: #31951]
en: PICTURES
vi: Ảnh

[ctx: #31952]
en: LIVE TV
vi: TV trực tuyến

[ctx: #31953]
en: VIDEOS
vi: Video

[ctx: #31954]
en: MOVIES
vi: Phim

[ctx: #31955]
en: TV SHOWS
vi: TV Show

[ctx: #31956]
en: MUSIC
vi: Nhạc

[ctx: #31958]
en: PLAY DISC
vi: Chơi đĩa

[ctx: #31959]
en: SYSTEM
vi: Hệ thống
