XBMC Skins - en to ta_IN translation catalogue (71 entries)

[ctx: #31003]
en: Power Options
ta_IN: மின்திறன் விருப்பங்கள்

[ctx: #31005]
en: Fixed
ta_IN: சரிசெய்யபட்டது

[ctx: #31006]
en: View Options
ta_IN: விருப்பங்கள் காண்க

[ctx: #31008]
en: Full screen
ta_IN: முழுத்திரை

[ctx: #31009]
en: Total Duration
ta_IN: முழு நீடிக்கும் காலம்

[ctx: #31016]
en: Poster
ta_IN: சுவரொட்டி

[ctx: #31019]
en: Network
ta_IN: பிணையம்

[ctx: #31024]
en: Page
ta_IN: பக்கம்

[ctx: #31025]
en: Items
ta_IN: உருப்படிகள்

[ctx: #31026]
en: Misc Options
ta_IN: இதர விருப்பங்கள்

[ctx: #31039]
en: Actions
ta_IN: நடவடிக்கைகள்

[ctx: #31040]
en: Now Playing
ta_IN: தற்போது வாசிக்கபடுவது

[ctx: #31046]
en: SEEKING
ta_IN: தேடுகிறது

[ctx: #31048]
en: Visualisation Presets
ta_IN: காட்சி முன் நிறுவுகள்

[ctx: #31050]
en: Sort: Ascending
ta_IN: வரிசைபடுத்து : ஏறுவரிசை

[ctx: #31051]
en: Sort: Descending
ta_IN: வரிசைபடுத்து : இறங்குவரிசை

[ctx: #31055]
en: Open playlist
ta_IN: பட்டியலை திற

[ctx: #31056]
en: Save playlist
ta_IN: பட்டியலை சேமி

[ctx: #31057]
en: Close playlist
ta_IN: பட்டியலை முடு

[ctx: #31058]
en: PVR information
ta_IN: PVR தகவல்

[ctx: #31060]
en: This file is stacked, select the part you want to play from.
ta_IN: கோப்பு அடுக்கப்பட்டுள்ளது - வாசிக்கப்பட வேண்டியதை தேர்வு செய்க

[ctx: #31079]
en: Shift
ta_IN: மாற்று

[ctx: #31087]
en: Banner
ta_IN: கவர் ஓட்டம்

[ctx: #31102]
en: Background
ta_IN: பின்னணி

[ctx: #31103]
en: N/A
ta_IN: இல்லை

[ctx: #31104]
en: Similar artists
ta_IN: ஒரேமதிறியான கலைஞர்கள்

[ctx: #31124]
en: Show Background "Now Playing" Video
ta_IN: பின்புலனில் காண்பி : "தற்போது கான்பிக்கபடும்" படகாட்சி

[ctx: #31125]
en: Show Background "Now Playing" Visualisation
ta_IN: பின்புலனில் காண்பி : "தற்போது கான்பிக்கபடும்" காட்சி

[ctx: #31129]
en: Hide Fanart in full screen visualisation
ta_IN: முழுத்திரையில் விசிறிபடத்தை மறை

[ctx: #31142]
en: Settings level
ta_IN: அமைப்புக்கள் நிலை

[ctx: #31205]
en: Lyrics Source
ta_IN: பாடல்வரிகள் மூலம்

[ctx: #31301]
en: Last Updated
ta_IN: கடைசியாக புதுபித்தது

[ctx: #31307]
en: Hide Fanart
ta_IN: விசிறிபடத்தை மறை

[ctx: #31309]
en: Memory Used:
ta_IN: பயன்படுத்தப்பட்டுள்ள நினைவகம்

[ctx: #31317]
en: Set Fanart Path
ta_IN: விசிறிபட பாதையை தேர்வுசெய்

[ctx: #31320]
en: Last Logged In
ta_IN: கடைசியாக உள்நுழைந்தது

[ctx: #31321]
en: Karaoke Song Selector
ta_IN: கரோக்கி பாடல் தொகுப்பான்

[ctx: #31328]
en: Recently Added
ta_IN: சமிபத்தில் சேர்க்கப்பட்டது

[ctx: #31390]
en: Skin default
ta_IN: இயல்புநிலை அலங்கார அமைப்பு

[ctx: #31400]
en: [B]CONFIGURE APPEARANCE SETTINGS[/B][CR][CR]Change the skin · Set language and region · Change file listing options[CR]Set up a screensaver
ta_IN: [B]தோற்றம் அமைப்புகள் கட்டமைப்பு[/B][CR][CR]அலங்காரம் மாற்று · மொழி மற்றும் பிராந்தியம் அமைக்க · கோப்பு பட்டியல் விருப்பங்களை மாற்று[CR]திரை காப்பான் அமைக்க

[ctx: #31401]
en: [B]CONFIGURE VIDEO SETTINGS[/B][CR][CR]Manage your video library · Set video playback options · Change video listing options[CR]Set subtitle fonts
ta_IN: [B]நிகழ்படம் அமைப்புகள் கட்டமைப்பு[/B][CR][CR]உங்கள் வீடியோ நூலக மேலாண்மை · வீடியோ பின்னணி விருப்பங்களை அமைக்க · வீடியோ பட்டியல் விருப்பங்களை மாற்ற[CR]வசன எழுத்துருக்களை அமைக்க

[ctx: #31402]
en: [B]CONFIGURE MUSIC SETTINGS[/B][CR][CR]Manage your music library · Set music playback options · Change music listing options[CR]Setup song submission · Set karaoke options
ta_IN: [B]இசை அமைப்புகள் கட்டமைப்பு[/B][CR][CR]உங்கள் இசை நூலகம் நிர்வகிக்க · இசை பின்னணி விருப்பங்களை அமைக்க · இசை பட்டியல் விருப்பங்களை மாற்ற[CR]சமர்ப்பிப்பு பாடல் அமைப்பு · கரோக்கே விருப்பங்கள் அமைக்க

[ctx: #31403]
en: [B]CONFIGURE PICTURE SETTINGS[/B][CR][CR]Set picture listing options · Configure slideshows
ta_IN: [B]படம் அமைப்புகள் கட்டமைப்பு[/B][CR][CR]படம் பட்டியல் விருப்பங்கள் அமைக்க · படவில்லை கட்டமைக்க

[ctx: #31404]
en: [B]CONFIGURE WEATHER SETTINGS[/B][CR][CR]Set three cities to collect weather information
ta_IN: [B]வானிலை அமைப்புகள் கட்டமைப்பு[/B][CR][CR]வானிலை தகவல்களை சேகரிக்க மூன்று நகரங்களின் பெயரை அமைக்க

[ctx: #31406]
en: [B]CONFIGURE SYSTEM SETTINGS[/B][CR][CR]Setup and calibrate displays · Configure audio output · Setup remote controls[CR]Set power saving options · Enable debugging · Setup master lock
ta_IN: [B]கணினி அமைப்புகள் கட்டமைப்பு[/B][CR][CR]காட்சிகளை அமைப்பது மற்றும் அளவீடு · ஆடியோ வெளியீடு கட்டமைக்க · ரிமோட் கண்ட்ரோல்கள் அமைப்பதற்கு[CR]மின் ஆற்றல் சேமிப்பு விருப்பங்கள் அமைக்க · பிழைத்திருத்தம் செயல்படுத்த · மாஸ்டர் பூட்டு அமைப்பு

[ctx: #31408]
en: [B]CONFIGURE ADD-ONS[/B][CR][CR]Manage your installed Add-ons · Browse for and install Add-ons from kodi.tv[CR]Modify Add-on settings
ta_IN: [B]துணை-பயன் அமைப்புகள் கட்டமைப்பு[/B][CR][CR]நிறுவிய துணை-பயன்களை மேலாண்மை · kodi.tv உலாவி மற்றும் துணை-பயன்களை நிறுவ[CR]துணை-பயன் அமைப்புகளை மாற்ற

[ctx: #31409]
en: [B]CONFIGURE TV SETTINGS[/B][CR][CR]Change full screen info · Manage EPG data settings
ta_IN: [B]தொலைக்காட்சி அமைப்புகள் கட்டமைப்பு[/B][CR][CR]முழுத்திரை தகவல் மாற்று · EPG தரவு அமைப்புகள் மேலாண்மை

[ctx: #31410]
en: [B]CONFIGURE SERVICE SETTINGS[/B][CR][CR]Setup control of Kodi via UPnP and HTTP · Configure file sharing[CR]Enable Zeroconf · Configure AirPlay
ta_IN: [B]சேவை அமைப்புகள் கட்டமைப்பு[/B][CR][CR]UPnP மற்றும் HTTP வழியாக Kodiஅமைப்பு கட்டுப்பாடு  · கோப்பு பகிர்வு கட்டமைப்பு[CR]Zeroconf செயல்படுத்த · AirPlay கட்டமைப்பு

[ctx: #31413]
en: Local subtitle available
ta_IN: உள்ளூர் வசன வரிகள் இருக்கிறது

[ctx: #31502]
en: Live TV
ta_IN: நேரடி தொலைக்காட்சி

[ctx: #31503]
en: Add Group
ta_IN: குழுவை சேர்க்க

[ctx: #31504]
en: Rename Group
ta_IN: குழுவுக்கு வேறு பெயரிடு

[ctx: #31505]
en: Delete Group
ta_IN: குழுவை நீக்கு

[ctx: #31506]
en: Available[CR]Groups
ta_IN: இருக்கின்ற[CR]குழுக்கள்

[ctx: #31511]
en: Channel Options
ta_IN: சேனல் விருப்பங்கள்

[ctx: #31901]
en: 36 Hour Forecast
ta_IN: 36 மணி நேர முன் அறிவிப்பு

[ctx: #31902]
en: Hourly Forecast
ta_IN: மணி நேர முன் அறிவிப்பு

[ctx: #31903]
en: Weekend Forecast
ta_IN: வாராந்திர முன் அறிவிப்பு

[ctx: #31904]
en: 10 Day Forecast
ta_IN: 10 நாட்கள் முன் அறிவிப்பு

[ctx: #31908]
en: Chance of Precipitation
ta_IN: பொழிவு வாய்ப்பு

[ctx: #31909]
en: Fetching forecast info...
ta_IN: முன் அறிவிப்பு தகவல்களை சேகரித்தல்...

[ctx: #31910]
en: Map & Alerts
ta_IN: நிலப்படம் மற்றும் விழிப்பூட்டல்

[ctx: #31950]
en: WEATHER
ta_IN: வானிலை

[ctx: #31951]
en: PICTURES
ta_IN: படங்கள்

[ctx: #31952]
en: LIVE TV
ta_IN: நேரடி தொலைக்காட்சி

[ctx: #31953]
en: VIDEOS
ta_IN: வீடியோக்கள்

[ctx: #31954]
en: MOVIES
ta_IN: திரைப்படங்கள்

[ctx: #31955]
en: TV SHOWS
ta_IN: தொலைக்காட்சி நிகழ்சிகள்

[ctx: #31956]
en: MUSIC
ta_IN: இசை

[ctx: #31958]
en: PLAY DISC
ta_IN: தட்டை வாசி

[ctx: #31959]
en: SYSTEM
ta_IN: கணினி
