XBMC Skins - en to te_IN translation catalogue (58 entries)

[ctx: #31000]
en: Directed by
te_IN: దర్శకత్వం

[ctx: #31001]
en: Written by
te_IN: రాసిన

[ctx: #31003]
en: Power Options
te_IN: విద్యుత్ ఆప్షన్స్

[ctx: #31004]
en: Working
te_IN: వర్కింగ్

[ctx: #31005]
en: Fixed
te_IN: ఫిక్స్డ్

[ctx: #31006]
en: View Options
te_IN: వీక్షణ ఎంపికలు

[ctx: #31007]
en: Setup home
te_IN: సెటప్ హోమ్

[ctx: #31008]
en: Full screen
te_IN: పూర్తి స్క్రీన్

[ctx: #31009]
en: Total Duration
te_IN: మొత్తం వ్యవధి

[ctx: #31010]
en: Next episode
te_IN: తరువాతి ఎపిసోడ్

[ctx: #31011]
en: Latest episode
te_IN: కొత్త ఎపిసోడ్

[ctx: #31012]
en: Airs
te_IN: ప్రసారం

[ctx: #31013]
en: Statistics
te_IN: స్టాటిస్టిక్స్

[ctx: #31014]
en: Extras
te_IN: అదనపు

[ctx: #31015]
en: Set path to video genre fanart folder
te_IN: వీడియో fanart ఫోల్డర్ సెట్ చెయ్యండి

[ctx: #31016]
en: Poster
te_IN: పోస్టర్

[ctx: #31017]
en: Set path to music genre fanart folder
te_IN: సంగీతం fanart ఫోల్డర్ సెట్ చెయ్యండి

[ctx: #31018]
en: InfoPanel
te_IN: Infopanel

[ctx: #31019]
en: Network
te_IN: నెట్వర్క్

[ctx: #31020]
en: Extra-fanart
te_IN: అదనపు fanart

[ctx: #31021]
en: Stage curtains
te_IN: వేదిక కర్టెన్లు

[ctx: #31022]
en: Set multi-image background
te_IN: బహు చిత్రం బ్యాక్గ్రౌండ్ సెట్ చెయ్యండి

[ctx: #31023]
en: Set single image background
te_IN: చిత్రం బ్యాక్గ్రౌండ్ సెట్ చెయ్యండి

[ctx: #31024]
en: Page
te_IN: పుట

[ctx: #31025]
en: Items
te_IN: అంశాలు

[ctx: #31026]
en: Misc Options
te_IN: ఇతర ఎంపికలు

[ctx: #31027]
en: Set item background
te_IN: నేపధ్యం సెట్ చెయ్యండి

[ctx: #31028]
en: Live DVD Cases
te_IN: లైవ్ DVD కేసులు

[ctx: #31029]
en: Recent movies
te_IN: ఇటీవలి సినిమాలు

[ctx: #31030]
en: Recent episodes
te_IN: ఇటీవలి ఎపిసోడ్స్

[ctx: #31031]
en: Random movies
te_IN: యాధృచ్ఛిక సినిమాలు

[ctx: #31032]
en: Recommended movies
te_IN: సిఫారసు సినిమాలు

[ctx: #31033]
en: Random episodes
te_IN: యాధృచ్ఛిక ఎపిసోడ్స్

[ctx: #31034]
en: Recommended episodes
te_IN: సిఫారసు ఎపిసోడ్స్

[ctx: #31035]
en: Random songs
te_IN: యాధృచ్ఛిక పాటలు

[ctx: #31036]
en: Random albums
te_IN: యాధృచ్ఛిక ఆల్బమ్లు

[ctx: #31037]
en: Recent albums
te_IN: ఇటీవలి ఆల్బమ్లు

[ctx: #31038]
en: Recommended albums
te_IN: సిఫారసు ఆల్బమ్లు

[ctx: #31039]
en: Actions
te_IN: చర్యలు

[ctx: #31040]
en: Now Playing
te_IN: ఇప్పుడు ప్రదర్శింపబడుతున్నది

[ctx: #31041]
en: Select widget
te_IN: విడ్జెట్ ఎంచుకోండి

[ctx: #31042]
en: Show "Now Playing" information blended in the background
te_IN: ఇప్పుడు ప్రదర్శింపబడుతున్న సమాచారం background లో చూపించండి

[ctx: #31043]
en: Platform
te_IN: వేదిక

[ctx: #31044]
en: Views: Plot outline | Info dialog: Full plot
te_IN: వీక్షణలు: కథాంశం అవుట్లైన్ | ఇన్ఫో డైలాగ్: పూర్తి ప్లాట్లు

[ctx: #31045]
en: Views: Full plot | Info dialog: Plot outline
te_IN: వీక్షణలు: పూర్తి ప్లాట్లు | ఇన్ఫో డైలాగ్: కథాంశం అవుట్లైన్

[ctx: #31046]
en: SEEKING
te_IN: seeking

[ctx: #31047]
en: Set item icon
te_IN: ఐటెమ్ ప్రతిమ సెట్ చెయ్యండి

[ctx: #31048]
en: Visualisation Presets
te_IN: చిత్రణం ప్రీసెట్లు

[ctx: #31049]
en: Select infoline
te_IN: Infoline ఎంచుకోండి

[ctx: #31050]
en: Sort: Ascending
te_IN: క్రమం: ఆరోహణ

[ctx: #31051]
en: Sort: Descending
te_IN: క్రమం: అవరోహణ

[ctx: #31052]
en: Movie library statistics
te_IN: సినిమా లైబ్రరీ గణాంకాలు

[ctx: #31053]
en: TV Show library statistics
te_IN: టీవీ షో లైబ్రరీ గణాంకాలు

[ctx: #31054]
en: Music library statistics
te_IN: సంగీతం లైబ్రరీ గణాంకాలు

[ctx: #31055]
en: Open playlist
te_IN: ఓపెన్ ప్లేజాబితా

[ctx: #31056]
en: Save playlist
te_IN: సేవ్ ప్లేజాబితా

[ctx: #31057]
en: Close playlist
te_IN: Close ప్లేజాబితా

[ctx: #31058]
en: PVR information
te_IN: PVR సమాచారం
