XBMC Skins - en to am translation catalogue (53 entries)

[ctx: #31003]
en: Power Options
am: የሀይል ምርጫዎች

[ctx: #31005]
en: Fixed
am: በፍጥነት

[ctx: #31006]
en: View Options
am: ምርጫዎችን መመልከቻ

[ctx: #31008]
en: Full screen
am: በሙል መመልከቻ ዘዴ

[ctx: #31009]
en: Total Duration
am: ጠቅላላ የሚፈጀው ጊዜ

[ctx: #31014]
en: Extras
am: ተጨማሪዎች

[ctx: #31019]
en: Network
am: ኔትዎርክ

[ctx: #31024]
en: Page
am: ገጽ

[ctx: #31025]
en: Items
am: እቃዎች

[ctx: #31026]
en: Misc Options
am: የተለያዩ ምርጫዎች

[ctx: #31039]
en: Actions
am: ተግባሮች

[ctx: #31040]
en: Now Playing
am: አሁን የሚጫወተው

[ctx: #31046]
en: SEEKING
am: በ መፈለግ ላይ

[ctx: #31050]
en: Sort: Ascending
am: መለያ እየጨመረ በሚሄድ

[ctx: #31051]
en: Sort: Descending
am: መለያ እየቀነሰ በሚሄድ

[ctx: #31055]
en: Open playlist
am: ዝርዝሮችን መክፈቻ

[ctx: #31056]
en: Save playlist
am: ዝርዝሮችን ማስቀመጫ

[ctx: #31057]
en: Close playlist
am: ዝርዝሮችን መዝጊያ

[ctx: #31060]
en: This file is stacked, select the part you want to play from.
am: ይህ ፋይል በጣም ትልቅ ነው ማጫወት የሚፈልጉትን ክፍል ይምረጡ

[ctx: #31086]
en: Icon
am: ምልክት

[ctx: #31102]
en: Background
am: መደብ

[ctx: #31124]
en: Show Background "Now Playing" Video
am: መደቡን ማሳያ "አሁን የሚታየውን" ቪዲዩ

[ctx: #31142]
en: Settings level
am: የማሰናጃ ደረጃዎች

[ctx: #31205]
en: Lyrics Source
am: የግጥም ምንጭ

[ctx: #31301]
en: Last Updated
am: መጨረሻ የተሻሻለው

[ctx: #31309]
en: Memory Used:
am: የተጠቀሙት Memory:

[ctx: #31320]
en: Last Logged In
am: መጨረሻ የገባው

[ctx: #31321]
en: Karaoke Song Selector
am: ካሪዮኪ ዘፈን መራጭ

[ctx: #31328]
en: Recently Added
am: በቅርብ ጊዜ የተጨመር

[ctx: #31390]
en: Skin default
am: መደበኛ

[ctx: #31413]
en: Local subtitle available
am: የ አካባቢ ንዑስ አርእስት ዝግጁ ነው

[ctx: #31502]
en: Live TV
am: ቲቪ በቀጥታ

[ctx: #31503]
en: Add Group
am: ቡድን መጨመሪያ

[ctx: #31504]
en: Rename Group
am: ቡድን እንደገና መሰየሚያ

[ctx: #31505]
en: Delete Group
am: ቡድን ማጥፊያ

[ctx: #31506]
en: Available[CR]Groups
am: ዝግጁ[CR]ቡድኖች

[ctx: #31511]
en: Channel Options
am: የጣቢያ ምርጫዎች

[ctx: #31901]
en: 36 Hour Forecast
am: የ 36 ሰአት ግምት

[ctx: #31902]
en: Hourly Forecast
am: የሰአት ግምት

[ctx: #31903]
en: Weekend Forecast
am: የሳምንቱ መጨረሻ ግምት

[ctx: #31904]
en: 10 Day Forecast
am: የ 10 ቀን ግምት

[ctx: #31908]
en: Chance of Precipitation
am: የ መዝነብ እድል

[ctx: #31909]
en: Fetching forecast info...
am: ግምት በመፈለግ ላይ...

[ctx: #31910]
en: Map & Alerts
am: ካርታ & ማስጠንቀቂያ

[ctx: #31950]
en: WEATHER
am: የ አየር ንብረት

[ctx: #31951]
en: PICTURES
am: ስእሎች

[ctx: #31952]
en: LIVE TV
am: በቀጥታ የሚሰራጭ ቲቪ

[ctx: #31953]
en: VIDEOS
am: ቪዲዮዎች

[ctx: #31954]
en: MOVIES
am: ሙቪዎች

[ctx: #31955]
en: TV SHOWS
am: የ ቲቪ ትእይንቶች

[ctx: #31956]
en: MUSIC
am: ሙዚቃ

[ctx: #31958]
en: PLAY DISC
am: ዲስክ ማጫወቻ

[ctx: #31959]
en: SYSTEM
am: ስርአቱ
