XBMC Skins - en to cy translation catalogue (68 entries)

[ctx: #31003]
en: Power Options
cy: Dewisiadau pŵer

[ctx: #31005]
en: Fixed
cy: Sefydlog

[ctx: #31006]
en: View Options
cy: Gweld Dewisiadau

[ctx: #31008]
en: Full screen
cy: Sgrin Lawn

[ctx: #31009]
en: Total Duration
cy: Cyfanswm Hyd

[ctx: #31019]
en: Network
cy: Rhwydwaith

[ctx: #31024]
en: Page
cy: Tudalen

[ctx: #31025]
en: Items
cy: Eitem

[ctx: #31026]
en: Misc Options
cy: Dewisiadau Amrwiol

[ctx: #31039]
en: Actions
cy: Gweithredoedd

[ctx: #31040]
en: Now Playing
cy: Nawr yn Chwarae

[ctx: #31046]
en: SEEKING
cy: CHWILIO

[ctx: #31048]
en: Visualisation Presets
cy: Rhagosodiadau Delweddu

[ctx: #31050]
en: Sort: Ascending
cy: Trefnu: Esgyn

[ctx: #31051]
en: Sort: Descending
cy: Trefnu: Disgyn

[ctx: #31055]
en: Open playlist
cy: Agor rhestr chwarae

[ctx: #31056]
en: Save playlist
cy: Cadw rhestr chwarae

[ctx: #31057]
en: Close playlist
cy: Cau rhestr chwarae

[ctx: #31058]
en: PVR information
cy: Gwybodaeth am y Recordydd

[ctx: #31060]
en: This file is stacked, select the part you want to play from.
cy: Mae'r ffeil wedi ei stacio, dewiswch y darn i'w chwarae

[ctx: #31087]
en: Banner
cy: Llif Cloriau

[ctx: #31102]
en: Background
cy: Cefndir

[ctx: #31103]
en: N/A
cy: Dim

[ctx: #31104]
en: Similar artists
cy: Artistiaid tebyg

[ctx: #31124]
en: Show Background "Now Playing" Video
cy: Dangos Cefndir Fideo "Nawr yn Chwarae"

[ctx: #31125]
en: Show Background "Now Playing" Visualisation
cy: Dangos Delweddu Cefndir "Nawr yn Chwarae"

[ctx: #31129]
en: Hide Fanart in full screen visualisation
cy: Cuddio Celf Selogion mewn delweddu sgrin llawn

[ctx: #31142]
en: Settings level
cy: Lefel y gosodiadau

[ctx: #31205]
en: Lyrics Source
cy: Ffynhonnell Geiriau Caneuon

[ctx: #31301]
en: Last Updated
cy: Diweddarwyd Diwethaf

[ctx: #31307]
en: Hide Fanart
cy: Cuddio Celf Selogion

[ctx: #31309]
en: Memory Used:
cy: Defnydd Cof:

[ctx: #31317]
en: Set Fanart Path
cy: Gosod Llwybr Celf Selogion

[ctx: #31320]
en: Last Logged In
cy: Mewngofnodwyd Ddiwethaf

[ctx: #31321]
en: Karaoke Song Selector
cy: Dewis Can Kareoke

[ctx: #31328]
en: Recently Added
cy: Ychwanegwyd yn Ddiweddar

[ctx: #31390]
en: Skin default
cy: Croen rhagosodedig

[ctx: #31400]
en: [B]CONFIGURE APPEARANCE SETTINGS[/B][CR][CR]Change the skin · Set language and region · Change file listing options[CR]Set up a screensaver
cy: [B]GOSODIADAU FFURFWEDDU GWEDD[/B][CR][CR]Newid y croen · Gosod iaith ac ardal · Newid dewisiadau rhestru ffeiliau[CR]Gosod yr arbedwr sgrin

[ctx: #31401]
en: [B]CONFIGURE VIDEO SETTINGS[/B][CR][CR]Manage your video library · Set video playback options · Change video listing options[CR]Set subtitle fonts
cy: [B]FFURFWEDDU GOSODIADAU FIDEO[/B][CR][CR]Rheoli eich llyfrgell fideo · Gosod dewisiadau chwarae fideo · Newid dewisiadau rhestru fideo[CR]Gosod ffontiau isdeitlau

[ctx: #31402]
en: [B]CONFIGURE MUSIC SETTINGS[/B][CR][CR]Manage your music library · Set music playback options · Change music listing options[CR]Setup song submission · Set karaoke options
cy: [B]FFURFWEDDU GOSODIADAU CERDDORIAETH[/B][CR][CR]Rheoli eich llyfrgell cerddoriaeth · Gosod dewisiadau chwarae cerddoriaeth · Newid dewisiadau rhestru cerddoriaeth [CR]Gosod cyflwyno caneuon · Gosod dewisiadau karaoke

[ctx: #31403]
en: [B]CONFIGURE PICTURE SETTINGS[/B][CR][CR]Set picture listing options · Configure slideshows
cy: [B]FFURFWEDDU GOSODIADAU LLUNIAU[/B][CR][CR]Gosod dewisiadau rhestru lluniau · Ffurfweddu sioeau sleidiau

[ctx: #31404]
en: [B]CONFIGURE WEATHER SETTINGS[/B][CR][CR]Set three cities to collect weather information
cy: [B]FFURFWEDDU GOSODIADAU TYWYDD[/B][CR][CR]Gosod tair dinas i gasglu gwybodaeth tywydd

[ctx: #31406]
en: [B]CONFIGURE SYSTEM SETTINGS[/B][CR][CR]Setup and calibrate displays · Configure audio output · Setup remote controls[CR]Set power saving options · Enable debugging · Setup master lock
cy: [B]FFURFWEDDU GOSODIADAU'R SYSTEM[/B][CR][CR]Gosod a chalibro dangosyddion · Ffurfweddu allbwn sain · Gosod rheolyddion pell[CR]Gosod dewisiadau pŵer · Galluogi dadfygio · Gosod prif glo

[ctx: #31408]
en: [B]CONFIGURE ADD-ONS[/B][CR][CR]Manage your installed Add-ons · Browse for and install Add-ons from kodi.tv[CR]Modify Add-on settings
cy: [B]FFURFWEDDU YCHWANEGION[/B][CR][CR]Rheoli eich Ychwanegion · Pori a gosod ychwanegion o kodi.tv[CR]Newid gosodiadau Ychwanegion

[ctx: #31409]
en: [B]CONFIGURE TV SETTINGS[/B][CR][CR]Change full screen info · Manage EPG data settings
cy: [B]FFURFWEDDU GOSODIADAU TELEDU[/B][CR][CR]Newid gwybodaeth sgrin lawn · Rheoli gosodiadau data'r Amserlenydd Rhaglenni Electronig

[ctx: #31410]
en: [B]CONFIGURE SERVICE SETTINGS[/B][CR][CR]Setup control of Kodi via UPnP and HTTP · Configure file sharing[CR]Enable Zeroconf · Configure AirPlay
cy: [B]FFURFWEDDU GOSODIADAU GWASANAETHAU[/B][CR][CR]Gosod rheoli Kodi drwy UPnP a HTTP · Ffurfweddu rhannu ffeiliau[CR]Galluogi Zeroconf · Ffurfweddu AirPlay

[ctx: #31413]
en: Local subtitle available
cy: Isdeitlau lleol ar gael

[ctx: #31502]
en: Live TV
cy: Teledu

[ctx: #31503]
en: Add Group
cy: Pob Grŵp

[ctx: #31504]
en: Rename Group
cy: Ailenwi Grŵp

[ctx: #31505]
en: Delete Group
cy: Dileu Grŵp

[ctx: #31506]
en: Available[CR]Groups
cy: Grwpiau[CR]ar Gael

[ctx: #31511]
en: Channel Options
cy: Dewisiadau Sianel

[ctx: #31901]
en: 36 Hour Forecast
cy: Rhagolygon 36 Awr

[ctx: #31902]
en: Hourly Forecast
cy: Rhoagolygon Fesul Awr

[ctx: #31903]
en: Weekend Forecast
cy: Rhagolygon Penwythnos

[ctx: #31904]
en: 10 Day Forecast
cy: Rhagolygon 10 Diwrnod

[ctx: #31908]
en: Chance of Precipitation
cy: Posibilrwydd o Dyodiad

[ctx: #31909]
en: Fetching forecast info...
cy: Estyn gwybodaeth rhagolygon...

[ctx: #31910]
en: Map & Alerts
cy: Map a Rhybuddion

[ctx: #31950]
en: WEATHER
cy: TYWYDD

[ctx: #31951]
en: PICTURES
cy: LLUNIAU

[ctx: #31952]
en: LIVE TV
cy: TELEDU BYW

[ctx: #31953]
en: VIDEOS
cy: FIDEO

[ctx: #31954]
en: MOVIES
cy: FFILMIAU

[ctx: #31955]
en: TV SHOWS
cy: SIOEAU TELEDU

[ctx: #31956]
en: MUSIC
cy: CERDDORIAETH

[ctx: #31958]
en: PLAY DISC
cy: CHWARAE DISG
