KODI Skins - en to am_ET translation catalogue (42 entries)

[ctx: #31004]
en: Last.fm
am_ET: ላስት.ኤፍኤም

[ctx: #31020]
en: Recently Added
am_ET: በቅርብ ጊዜ የተጨመር

[ctx: #31021]
en: Info
am_ET: መረጃ

[ctx: #31025]
en: Items
am_ET: እቃዎች

[ctx: #31049]
en: Settings Level
am_ET: የማሰናጃ ደረጃዎች

[ctx: #31050]
en: Sort: Ascending
am_ET: መለያ እየጨመረ በሚሄድ

[ctx: #31051]
en: Sort: Descending
am_ET: መለያ እየቀነሰ በሚሄድ

[ctx: #31052]
en: Label
am_ET: ምልክት

[ctx: #31059]
en: Background
am_ET: መደብ

[ctx: #31113]
en: Single Image
am_ET: ነጠላ ምስል

[ctx: #31114]
en: Multi Image
am_ET: ተንሸራታች

[ctx: #31132]
en: Lyrics Add-on
am_ET: ግጥም መጨ - መሪያ

[ctx: #31133]
en: Subtitle Add-on
am_ET: የንዑስ አርእስት ተጨማ-ሪዎች

[ctx: #31292]
en: items
am_ET: እቃዎች

[ctx: #31309]
en: Memory Used:
am_ET: የተጠቀሙት Memory:

[ctx: #31322]
en: Aired
am_ET: የተላለፈ

[ctx: #31351]
en: Pause
am_ET: ማቆሚያ

[ctx: #31352]
en: Stop
am_ET: ማቆሚያ

[ctx: #31353]
en: Fast Forward
am_ET: ወደ ፊት ማሳለፊያ

[ctx: #31354]
en: Rewind
am_ET: ወደ ኋላ ማሳለፊያ

[ctx: #31355]
en: Movie menu
am_ET: የሙቪ ዝርዝር

[ctx: #31356]
en: Download Subtitles
am_ET: ንዑስ አርእስቶች ማውረጃ

[ctx: #31357]
en: Local subtitle available
am_ET: የ አካባቢ ንዑስ አርእስት ዝግጁ ነው

[ctx: #31500]
en: Live TV
am_ET: ቲቪ በቀጥታ

[ctx: #31503]
en: Add Group
am_ET: ቡድን መጨመሪያ

[ctx: #31504]
en: Rename Group
am_ET: ቡድን እንደገና መሰየሚያ

[ctx: #31505]
en: Delete Group
am_ET: ቡድን ማጥፊያ

[ctx: #31506]
en: Available[CR]Groups
am_ET: ዝግጁ[CR]ቡድኖች

[ctx: #31508]
en: Last Updated
am_ET: መጨረሻ የተሻሻለው

[ctx: #31509]
en: Extras
am_ET: ተጨማሪዎች

[ctx: #31510]
en: Timer Set
am_ET: ሰአት ማሰናጃ

[ctx: #31901]
en: 36 Hour Forecast
am_ET: የ 36 ሰአት ግምት

[ctx: #31902]
en: Hourly Forecast
am_ET: የሰአት ግምት

[ctx: #31903]
en: Weekend Forecast
am_ET: የሳምንቱ መጨረሻ ግምት

[ctx: #31910]
en: Maps
am_ET: ካርታ

[ctx: #31936]
en: TV Shows
am_ET: የቲቪ ትርኢት

[ctx: #31954]
en: S
am_ET: ደ

[ctx: #31973]
en: E
am_ET: ም

[ctx: #31975]
en: Channels
am_ET: ጣቢያዎች

[ctx: #31985]
en: Advanced
am_ET: የረቀቀ

[ctx: #31987]
en: Random
am_ET: በደፈናው

[ctx: #31988]
en: Menu
am_ET: ዝርዝር
