KODI Skins - en to is_IS translation catalogue (103 entries)

[ctx: #31000]
en: Picture Channels
is_IS: Kvikmyndarásir

[ctx: #31001]
en: Video Channels
is_IS: Myndbandarásir

[ctx: #31002]
en: Music Channels
is_IS: Tónlistarásir

[ctx: #31003]
en: Channels Directory
is_IS: Yfirlit rása

[ctx: #31005]
en: Cinema
is_IS: Kvikmyndahús

[ctx: #31006]
en: Shared
is_IS: Deilt

[ctx: #31007]
en: PleXBMC settings
is_IS: PleXBMC stillingar

[ctx: #31010]
en: Queue
is_IS: Biðröð

[ctx: #31011]
en: Recently Viewed
is_IS: Nýlega skoðað

[ctx: #31012]
en: Recently Released
is_IS: Útgefið nýlega

[ctx: #31013]
en: Recently Aired
is_IS: Nýlega sent út

[ctx: #31015]
en: Actor Info
is_IS: Upplýsingar um leikara

[ctx: #31016]
en: Director Info
is_IS: Upplýsingar um leikstjóra

[ctx: #31017]
en: Writer Info
is_IS: Upplýsingar um handritahöfund

[ctx: #31020]
en: Recently Added
is_IS: Nýlega bætt við

[ctx: #31021]
en: Info
is_IS: Upplýsingar

[ctx: #31022]
en: Extended Info
is_IS: Ýtarlegar upplýsingar

[ctx: #31023]
en: Similar Movies
is_IS: Svipaðar kvikmyndir

[ctx: #31024]
en: MovieDB Users
is_IS: MovieDB notendur

[ctx: #31025]
en: Items
is_IS: Hlutir

[ctx: #31036]
en: Violet
is_IS: Fjólublátt

[ctx: #31048]
en: Visualization Presets
is_IS: Forstillingar myndskreytinga

[ctx: #31049]
en: Settings Level
is_IS: Stig stillinga

[ctx: #31050]
en: Sort: Ascending
is_IS: Raða: Hækkandi

[ctx: #31051]
en: Sort: Descending
is_IS: Raða: Lækkandi

[ctx: #31052]
en: Label
is_IS: Útgefandi

[ctx: #31053]
en: Widget
is_IS: Græja

[ctx: #31059]
en: Background
is_IS: Bakgrunnur

[ctx: #31060]
en: Widgets
is_IS: Græja

[ctx: #31065]
en: Move left
is_IS: Færa til vinstri

[ctx: #31066]
en: Move right
is_IS: Færa til hægri

[ctx: #31090]
en: Panel
is_IS: Stjórnborð

[ctx: #31091]
en: Large List
is_IS: Stór listi

[ctx: #31092]
en: Low List
is_IS: Stuttur listi

[ctx: #31093]
en: Big Panel
is_IS: Stórt stjórnborð

[ctx: #31094]
en: Banner List
is_IS: Listi á borða

[ctx: #31096]
en: Slim List
is_IS: Mjór listi

[ctx: #31110]
en: Edit Background for Media Type
is_IS: Breyta bakgrunni fyrir miðilsgerð

[ctx: #31113]
en: Single Image
is_IS: Ein mynd

[ctx: #31114]
en: Multi Image
is_IS: Margar myndir

[ctx: #31132]
en: Lyrics Add-on
is_IS: Viðbót fyrir lagatexta

[ctx: #31133]
en: Subtitle Add-on
is_IS: Viðbót fyrir þýðingartexta

[ctx: #31291]
en: Add-on manager
is_IS: Viðbótastjóri

[ctx: #31292]
en: items
is_IS: Hlutir

[ctx: #31293]
en: Can not be customized
is_IS: Ekki hægt að sérsníða

[ctx: #31297]
en: min
is_IS: mín

[ctx: #31309]
en: Memory Used:
is_IS: Minni í notkun:

[ctx: #31322]
en: Aired
is_IS: Sýnt

[ctx: #31323]
en: Most Loved Tracks
is_IS: Uppáhalds lög

[ctx: #31351]
en: Pause
is_IS: Bið

[ctx: #31352]
en: Stop
is_IS: Stöðva

[ctx: #31353]
en: Fast Forward
is_IS: Hratt áfram

[ctx: #31354]
en: Rewind
is_IS: Til baka

[ctx: #31355]
en: Movie menu
is_IS: Kvikmyndavalmynd

[ctx: #31356]
en: Download Subtitles
is_IS: Niðurhala þýðingartextum

[ctx: #31357]
en: Local subtitle available
is_IS: Texti í boði á tölvu

[ctx: #31406]
en: Random Movies
is_IS: Handahófs kvikmyndir

[ctx: #31409]
en: Random Episodes
is_IS: Handahófs þættir

[ctx: #31410]
en: Random Albums
is_IS: Handahófs plötur

[ctx: #31500]
en: Live TV
is_IS: Sjónvarp bein útsending

[ctx: #31501]
en: Scheduled Time
is_IS: Uppsettur tími

[ctx: #31502]
en: All Movies
is_IS: Allar kvikmyndir

[ctx: #31503]
en: Add Group
is_IS: Bæta við hópi

[ctx: #31504]
en: Rename Group
is_IS: Endurnefna hóp

[ctx: #31505]
en: Delete Group
is_IS: Eyða hópi

[ctx: #31506]
en: Available[CR]Groups
is_IS: Tiltækir[CR]Hópar

[ctx: #31508]
en: Last Updated
is_IS: Síðast uppfært

[ctx: #31509]
en: Extras
is_IS: Aukahlutir

[ctx: #31510]
en: Timer Set
is_IS: Stilling tímaupptöku

[ctx: #31513]
en: All Music
is_IS: Öll tónlist

[ctx: #31516]
en: All Tv Shows
is_IS: Allir þættir

[ctx: #31518]
en: Random Image
is_IS: Handahófskennd mynd

[ctx: #31521]
en: Green
is_IS: Grænn

[ctx: #31901]
en: 36 Hour Forecast
is_IS: 36 klst veðurspá

[ctx: #31902]
en: Hourly Forecast
is_IS: Klukkustunda veðurspá

[ctx: #31903]
en: Weekend Forecast
is_IS: Veðurspá helgarinnar

[ctx: #31904]
en: Daily Forecast
is_IS: Dagleg veðurspá

[ctx: #31910]
en: Maps
is_IS: Kort

[ctx: #31933]
en: Songs
is_IS: Lög

[ctx: #31934]
en: Movies
is_IS: Kvikmyndir

[ctx: #31935]
en: Episodes
is_IS: Þáttaraðir

[ctx: #31936]
en: TV Shows
is_IS: Sjónvarpsþættir

[ctx: #31937]
en: Artists
is_IS: Listamenn

[ctx: #31938]
en: Albums
is_IS: Plötur

[ctx: #31942]
en: Similar Artists
is_IS: Svipaðir listamenn

[ctx: #31953]
en: Large List
is_IS: Stór listi

[ctx: #31956]
en: Get theme
is_IS: Ná í þema

[ctx: #31958]
en: Big Panel
is_IS: Stórt stjórnborð

[ctx: #31961]
en: Recently added
is_IS: Nýlega bætt við

[ctx: #31962]
en: Low List
is_IS: Stuttur listi

[ctx: #31963]
en: Panel
is_IS: Stjórnborð

[ctx: #31965]
en: Banner List
is_IS: Listi á borða

[ctx: #31966]
en: Recommended
is_IS: Mælt með

[ctx: #31968]
en: Show info
is_IS: Sýna upplýsingar

[ctx: #31971]
en: Concerts
is_IS: Tónleikar

[ctx: #31972]
en: Clips
is_IS: Úrklippur

[ctx: #31973]
en: E
is_IS: A

[ctx: #31975]
en: Channels
is_IS: Rásir

[ctx: #31979]
en: Loading...
is_IS: Hleð...

[ctx: #31985]
en: Advanced
is_IS: Ítarlegt

[ctx: #31987]
en: Random
is_IS: Handahófskenndur

[ctx: #31988]
en: Menu
is_IS: Valmynd

[ctx: #31990]
en: Quit Menu
is_IS: Loka valmynd
