KODI Skins - en to th_TH translation catalogue (58 entries)

[ctx: #31005]
en: Cinema
th_TH: โรงภาพยนตร์

[ctx: #31020]
en: Recently Added
th_TH: ที่เพิ่งเพิ่ม

[ctx: #31021]
en: Info
th_TH: ข้อมูล

[ctx: #31023]
en: Similar Movies
th_TH: ภาพยนตร์ที่คล้ายกัน

[ctx: #31025]
en: Items
th_TH: รายการ

[ctx: #31030]
en: Enable Kiosk Mode
th_TH: เปิดใช้งานโหมด Kiosk

[ctx: #31048]
en: Visualization Presets
th_TH: ชุดรูปแบบ การแสดงแสงสี

[ctx: #31050]
en: Sort: Ascending
th_TH: เรียง: มากไปน้อย

[ctx: #31051]
en: Sort: Descending
th_TH: เรียง: น้อยไปมาก

[ctx: #31052]
en: Label
th_TH: ฉลาก

[ctx: #31053]
en: Widget
th_TH: ตัวแขวน

[ctx: #31059]
en: Background
th_TH: พื้นหลัง

[ctx: #31060]
en: Widgets
th_TH: ตัวแขวน

[ctx: #31090]
en: Panel
th_TH: แผงข้อมูล

[ctx: #31092]
en: Low List
th_TH: รายการแบบต่ำ

[ctx: #31096]
en: Slim List
th_TH: รายการแบบบาง

[ctx: #31110]
en: Edit Background for Media Type
th_TH: แก้ไขพื้นหลังสำหรับประเภทสื่อ

[ctx: #31113]
en: Single Image
th_TH: ภาพเดี่ยว

[ctx: #31114]
en: Multi Image
th_TH: หลายภาพ

[ctx: #31132]
en: Lyrics Add-on
th_TH: ส่วนเสริม เนื้อเพลง

[ctx: #31133]
en: Subtitle Add-on
th_TH: ส่วนเสริม คำบรรยาย

[ctx: #31292]
en: items
th_TH: รายการ

[ctx: #31297]
en: min
th_TH: นาที

[ctx: #31309]
en: Memory Used:
th_TH: หน่วยความจำที่ใช้:

[ctx: #31322]
en: Aired
th_TH: ออกอากาศ

[ctx: #31351]
en: Pause
th_TH: หยุดชั่วขณะ

[ctx: #31352]
en: Stop
th_TH: หยุด

[ctx: #31353]
en: Fast Forward
th_TH: ไปหน้าแบบเร็ว

[ctx: #31354]
en: Rewind
th_TH: ย้อนกลับเร็ว

[ctx: #31355]
en: Movie menu
th_TH: เมนู ภาพยนต์

[ctx: #31356]
en: Download Subtitles
th_TH: ดาวน์โหลด คำบรรยาย

[ctx: #31357]
en: Local subtitle available
th_TH: มีคำบรรยายในเครื่องใช้งานได้

[ctx: #31500]
en: Live TV
th_TH: ทีวี สด

[ctx: #31501]
en: Scheduled Time
th_TH: ระยะเวลาที่กำหนด

[ctx: #31503]
en: Add Group
th_TH: เพิ่มกลุ่ม

[ctx: #31504]
en: Rename Group
th_TH: เปลี่ยนชื่อกลุ่ม

[ctx: #31505]
en: Delete Group
th_TH: ลบกลุ่ม

[ctx: #31506]
en: Available[CR]Groups
th_TH: กลุ่มทีมีอยู่

[ctx: #31508]
en: Last Updated
th_TH: อัพเดท ล่าสุด

[ctx: #31509]
en: Extras
th_TH: ส่วนพิเศษ

[ctx: #31510]
en: Timer Set
th_TH: ตัวตั้งเวลา

[ctx: #31901]
en: 36 Hour Forecast
th_TH: พยากรณ์ ใน 36 ชั่วโมง

[ctx: #31902]
en: Hourly Forecast
th_TH: พยากรณ์รายชั่วโมง

[ctx: #31903]
en: Weekend Forecast
th_TH: พยากรณ์สุดสัปดาห์

[ctx: #31904]
en: Daily Forecast
th_TH: พยากรณ์ประจำวัน

[ctx: #31910]
en: Maps
th_TH: แผนที่

[ctx: #31936]
en: TV Shows
th_TH: รายการทีวี

[ctx: #31942]
en: Similar Artists
th_TH: ศิลปินที่คล้ายกัน

[ctx: #31961]
en: Recently added
th_TH: ที่เพิ่งเพิ่ม

[ctx: #31962]
en: Low List
th_TH: รายการแบบต่ำ

[ctx: #31963]
en: Panel
th_TH: แผงข้อมูล

[ctx: #31966]
en: Recommended
th_TH: ที่แนะนำ

[ctx: #31971]
en: Concerts
th_TH: คอนเสิร์ต

[ctx: #31972]
en: Clips
th_TH: คลิป

[ctx: #31975]
en: Channels
th_TH: ช่องสัญญาณ

[ctx: #31985]
en: Advanced
th_TH: ขั้นสูง

[ctx: #31987]
en: Random
th_TH: สุ่ม

[ctx: #31988]
en: Menu
th_TH: เมนู
