KODI Main - en to am_ET translation catalogue (88 entries)

[ctx: #31004]
en: Working...
am_ET: በመስራት ላይ...

[ctx: #31006]
en: View options
am_ET: ምርጫዎችን መመልከቻ

[ctx: #31008]
en: Full screen
am_ET: በሙል መመልከቻ ዘዴ

[ctx: #31023]
en: Playing
am_ET: በማጫወት ላይ

[ctx: #31024]
en: Page
am_ET: ገጽ

[ctx: #31025]
en: Items
am_ET: እቃዎች

[ctx: #31027]
en: Location
am_ET: አካባቢ

[ctx: #31033]
en: Info
am_ET: መረጃ

[ctx: #31039]
en: Actions
am_ET: ተግባሮች

[ctx: #31040]
en: Now playing
am_ET: አሁን የሚጫወተው

[ctx: #31042]
en: PLAYING
am_ET: የሚጫወተው

[ctx: #31043]
en: PAUSED
am_ET: ማቆሚያ

[ctx: #31044]
en: FAST FORWARD
am_ET: ወደ ፊት ማሳለፊያ

[ctx: #31045]
en: REWIND
am_ET: ወደ ኋላ ማሳለፊያ

[ctx: #31046]
en: SEEKING
am_ET: በ መፈለግ ላይ

[ctx: #31049]
en: End time
am_ET: መጨረሻ ሰአት

[ctx: #31050]
en: Sort: Ascending
am_ET: መለያ እየጨመረ በሚሄድ

[ctx: #31051]
en: Sort: Descending
am_ET: መለያ እየቀነሰ በሚሄድ

[ctx: #31055]
en: Open playlist
am_ET: ዝርዝሮችን መክፈቻ

[ctx: #31056]
en: Save playlist
am_ET: ዝርዝሮችን ማስቀመጫ

[ctx: #31057]
en: Close playlist
am_ET: ዝርዝሮችን መዝጊያ

[ctx: #31058]
en: System music files
am_ET: የስርአቱ ሙዚቃ ፋይሎች

[ctx: #31059]
en: Current playlist
am_ET: አሁን የሚጫወተው ዝርዝር

[ctx: #31061]
en: Current selected
am_ET: አሁን የተመረጠው

[ctx: #31101]
en: Home screen options
am_ET: የቤት መመልከቻ ምርጫዎች

[ctx: #31102]
en: Background
am_ET: መደብ

[ctx: #31106]
en: Miscellaneous options
am_ET: የተለያዩ ምርጫዎች

[ctx: #31110]
en: Background path:
am_ET: የ መደብ መንገድ:

[ctx: #31111]
en: Hide
am_ET: መደበቂያ

[ctx: #31112]
en: Options
am_ET: ምርጫዎች

[ctx: #31128]
en: Lyrics
am_ET: ግጥም

[ctx: #31140]
en: Music OSD
am_ET: ሙዚቃ OSD

[ctx: #31142]
en: Settings level
am_ET: የማሰናጃ ደረጃዎች

[ctx: #31200]
en: Shortcuts
am_ET: አቋራጮች

[ctx: #31203]
en: Choose your song
am_ET: የ እርስዎን ዘፈን ይምረጡ

[ctx: #31205]
en: Lyrics source
am_ET: የ ግጥም ምንጭ

[ctx: #31206]
en: Found
am_ET: ተገኝቷል

[ctx: #31207]
en: Find more items
am_ET: ተጨማሪ እቃዎች ያግኙ

[ctx: #31301]
en: Last updated
am_ET: መጨረሻ የተሻሻለው

[ctx: #31303]
en: Data provider
am_ET: ዳታ አቅራቢ

[ctx: #31308]
en: Movie details
am_ET: የ ሙቪ ዝርዝር

[ctx: #31309]
en: Memory used:
am_ET: የ ተጠቀሙት ማስታወሻ

[ctx: #31310]
en: Track number
am_ET: የ ተረኛ ቁጥር

[ctx: #31319]
en: Selected profile
am_ET: የ ተመረጠው ገጽታ

[ctx: #31320]
en: Last logged in
am_ET: መጨረሻ የገባው በ

[ctx: #31322]
en: Aired
am_ET: የተላለፈ

[ctx: #31325]
en: Playlist options
am_ET: የሚያጫውቱት ምርጫዎች

[ctx: #31326]
en: Created
am_ET: የተፈጠረው

[ctx: #31327]
en: Resolution
am_ET: ሪዞሊሽን

[ctx: #31331]
en: Album details
am_ET: የ አልበም ዝርዝሮች

[ctx: #31351]
en: Pause
am_ET: ማቆሚያ

[ctx: #31352]
en: Stop
am_ET: ማቆሚያ

[ctx: #31353]
en: Fast forward
am_ET: ወደ ፊት ማሳለፊያ

[ctx: #31354]
en: Rewind
am_ET: ወደ ኋላ ማሳለፊያ

[ctx: #31355]
en: Movie menu
am_ET: የሙቪ ዝርዝር

[ctx: #31356]
en: Download subtitles
am_ET: ንዑስ አርእስቶች ማውረጃ

[ctx: #31360]
en: Watch as 2D
am_ET: እንደ 2ዲ መመልከቻ

[ctx: #31361]
en: Change mode
am_ET: መቀየሪያ ዘዴ

[ctx: #31362]
en: Enabled
am_ET: ተችሏል

[ctx: #31390]
en: Skin default
am_ET: መደበኛ

[ctx: #31411]
en: First run help...
am_ET: እርዳታ መጀመሪያ ጊዜ ሲያስኬዱ....

[ctx: #31413]
en: Local subtitle available
am_ET: የ አካባቢ ንዑስ አርእስት ዝግጁ ነው

[ctx: #31420]
en: Login
am_ET: መግቢያ

[ctx: #31422]
en: Show or hide the login screen at startup.
am_ET: የመግቢያ መመልከቻውን በሚጀምር ጊዜ ማሳያ ወይንም መደበቂያ

[ctx: #31502]
en: TV
am_ET: ቲቪ

[ctx: #31503]
en: Add group
am_ET: ቡድን መጨመሪያ

[ctx: #31504]
en: Rename group
am_ET: ቡድን እንደገና መሰየሚያ

[ctx: #31505]
en: Delete group
am_ET: ቡድን ማጥፊያ

[ctx: #31506]
en: Available[CR]Groups
am_ET: ዝግጁ[CR]ቡድኖች

[ctx: #31509]
en: Channel group
am_ET: የ ጣቢያ ቡድን

[ctx: #31510]
en: Timer set
am_ET: ሰአት ማሰናጃ

[ctx: #31902]
en: Hourly forecast
am_ET: የ ሰአት ግምት

[ctx: #31903]
en: Weekend forecast
am_ET: የሳምንቱ መጨረሻ ግምት

[ctx: #31904]
en: Daily forecast
am_ET: የ እለቱ ግምት

[ctx: #31905]
en: Forecast
am_ET: ግምት

[ctx: #31909]
en: Fetching forecast info...
am_ET: ግምት በመፈለግ ላይ...

[ctx: #31910]
en: Maps
am_ET: ካርታ

[ctx: #31950]
en: WEATHER
am_ET: የ አየር ንብረት

[ctx: #31951]
en: PICTURES
am_ET: ስእሎች

[ctx: #31952]
en: TV
am_ET: ቲቪ

[ctx: #31953]
en: VIDEOS
am_ET: ቪዲዮዎች

[ctx: #31954]
en: MOVIES
am_ET: ሙቪዎች

[ctx: #31955]
en: TV SHOWS
am_ET: የ ቲቪ ትእይንቶች

[ctx: #31956]
en: MUSIC
am_ET: ሙዚቃ

[ctx: #31957]
en: PROGRAMS
am_ET: ፕሮግራሞች

[ctx: #31958]
en: PLAY DISC
am_ET: ዲስክ ማጫወቻ

[ctx: #31959]
en: SYSTEM
am_ET: ስርአቱ

[ctx: #31960]
en: RADIO
am_ET: ራዲዮ
