KODI Main - en to is_IS translation catalogue (127 entries)

[ctx: #31000]
en: Change your
is_IS: Breyta þínu

[ctx: #31003]
en: Power options
is_IS: Orkukostir

[ctx: #31004]
en: Working...
is_IS: Vinnsla...

[ctx: #31005]
en: Hide information
is_IS: Fela upplýsingar

[ctx: #31006]
en: View options
is_IS: Stillingar sjónarhorns

[ctx: #31008]
en: Full screen
is_IS: Fylla skjá

[ctx: #31009]
en: Total duration
is_IS: Heildar tímalengd

[ctx: #31023]
en: Playing
is_IS: Spila

[ctx: #31024]
en: Page
is_IS: Síða

[ctx: #31025]
en: Items
is_IS: Hlutir

[ctx: #31026]
en: Misc options
is_IS: Ýmsir valkostir

[ctx: #31027]
en: Location
is_IS: Staðsetning

[ctx: #31028]
en: Poster wrap
is_IS: Veggspjaldafletting

[ctx: #31029]
en: Fanart
is_IS: Aðdáendamyndir

[ctx: #31031]
en: Pic thumbs
is_IS: Smámyndir

[ctx: #31032]
en: Image wrap
is_IS: Myndafletting

[ctx: #31033]
en: Info
is_IS: Upplýsingar

[ctx: #31039]
en: Actions
is_IS: Aðgerðir

[ctx: #31040]
en: Now playing
is_IS: Í spilun

[ctx: #31042]
en: PLAYING
is_IS: SPILA

[ctx: #31043]
en: PAUSED
is_IS: Í BIÐ

[ctx: #31044]
en: FAST FORWARD
is_IS: HRATT ÁFRAM

[ctx: #31045]
en: REWIND
is_IS: TIL BAKA

[ctx: #31046]
en: SEEKING
is_IS: LEITA

[ctx: #31048]
en: Visualisation presets
is_IS: Forstillingar myndskreytinga

[ctx: #31049]
en: End time
is_IS: Lokatími

[ctx: #31050]
en: Sort: Ascending
is_IS: Raða: Hækkandi

[ctx: #31051]
en: Sort: Descending
is_IS: Raða: Lækkandi

[ctx: #31055]
en: Open playlist
is_IS: Opna lagalista

[ctx: #31056]
en: Save playlist
is_IS: Vista lagalista

[ctx: #31057]
en: Close playlist
is_IS: Loka lagalista

[ctx: #31058]
en: System music files
is_IS: Tónlistarskrár kerfis

[ctx: #31059]
en: Current playlist
is_IS: Núgildandi lagalisti

[ctx: #31061]
en: Current selected
is_IS: Núverandi val

[ctx: #31101]
en: Home screen options
is_IS: Stillingar heimaskjás

[ctx: #31102]
en: Background
is_IS: Bakgrunnur

[ctx: #31103]
en: Show "Paused" in picture slideshow
is_IS: Sýna "Í bið" í mynda-glærusýningu

[ctx: #31104]
en: Play trailers in a window [COLOR=grey3](Video information dialogue only)[/COLOR]
is_IS: Spila kvikmyndasýnishorn í glugga [COLOR=grey3](Aðeins myndbandaupplýsingarglugga)[/COLOR]

[ctx: #31106]
en: Miscellaneous options
is_IS: Ýmsir valkostir

[ctx: #31107]
en: Hide flagging read from video filenames [COLOR=grey3](e.g. Blu-ray, HD-DVD)[/COLOR]
is_IS: Fela flagg lesið frá skráarnöfnum [COLOR=grey3](t.d Blu-ray, HD-DVD)[/COLOR]

[ctx: #31108]
en: Hide main menu buttons
is_IS: Fela hnappa í aðalvalmynd

[ctx: #31109]
en: Enable custom background
is_IS: Virkja sérsniðinn bakgrunn

[ctx: #31110]
en: Background path:
is_IS: Bakgrunnsslóð

[ctx: #31111]
en: Hide
is_IS: Fela

[ctx: #31112]
en: Options
is_IS: Valkostir

[ctx: #31116]
en: Show recently added albums
is_IS: Sýna hljómplötur sem hefur nýlega verið bætt við

[ctx: #31117]
en: Show recently added videos
is_IS: Sýna myndbönd sem var nýlega bætt við

[ctx: #31118]
en: Home page programs submenu
is_IS: Undirvalmynd forrita-heimasíðu

[ctx: #31119]
en: Hide background fanart
is_IS: Fela aðdáendamyndir í bakgrunni

[ctx: #31124]
en: Show background "Now playing" video
is_IS: Sýna "Í spilun" myndband í bakgrunni

[ctx: #31125]
en: Show background "Now playing" visualisation
is_IS: Sýna "Í spilun" myndskreytingu í bakgrunni

[ctx: #31128]
en: Lyrics
is_IS: Lagatextar

[ctx: #31129]
en: Hide fanart in full screen visualisation
is_IS: Fela aðdáendamyndir í myndhrifum fyrir allan skjá

[ctx: #31132]
en: Lyrics add-on
is_IS: Viðbót fyrir lagatexta

[ctx: #31134]
en: Home page "Videos" submenu
is_IS: Undirvalmynd myndbandasíðu

[ctx: #31135]
en: Home page "Music" submenu
is_IS: Undirvalmynd tónlistarsíðu

[ctx: #31136]
en: Home page "Pictures" submenu
is_IS: Undirvalmynd ljósmyndaasíðu

[ctx: #31140]
en: Music OSD
is_IS: Tónlistarskjár

[ctx: #31142]
en: Settings level
is_IS: Ítarleiki stillinga

[ctx: #31200]
en: Shortcuts
is_IS: Flýtileiðir

[ctx: #31203]
en: Choose your song
is_IS: Veldu þitt lag

[ctx: #31205]
en: Lyrics source
is_IS: Veita lagatexta

[ctx: #31206]
en: Found
is_IS: Fann

[ctx: #31207]
en: Find more items
is_IS: Finna fleiri atriði

[ctx: #31208]
en: Upcoming episodes
is_IS: Næstu þættir

[ctx: #31300]
en: Current temperature
is_IS: Núverandi hiti

[ctx: #31301]
en: Last updated
is_IS: Síðast uppfært

[ctx: #31303]
en: Data provider
is_IS: Gagnaveita

[ctx: #31308]
en: Movie details
is_IS: Kvikmyndaupplýsingar

[ctx: #31309]
en: Memory used:
is_IS: Minni notað:

[ctx: #31310]
en: Track number
is_IS: Númer lags

[ctx: #31319]
en: Selected profile
is_IS: Valinn notandi

[ctx: #31320]
en: Last logged in
is_IS: Síðast skráður inn

[ctx: #31322]
en: Aired
is_IS: Sýnt

[ctx: #31325]
en: Playlist options
is_IS: Valkostir lagalista

[ctx: #31326]
en: Created
is_IS: Búið til

[ctx: #31327]
en: Resolution
is_IS: Upplausn

[ctx: #31328]
en: Recently added
is_IS: Nýlega bætt við

[ctx: #31329]
en: [B]Timer set![/B] [COLOR=grey2] - System auto shutdown in[/COLOR]
is_IS: [B]Tímamælir virkur![/B] [COLOR=grey2] - Sjálfvirkt Slökkt eftir[/COLOR]

[ctx: #31330]
en: Click button to play[CR][CR]movie trailer
is_IS: Smelltu á takka til að spila[CR][CR]Kvikmyndasýnishorn

[ctx: #31331]
en: Album details
is_IS: Hljómplötuupplýsingar

[ctx: #31351]
en: Pause
is_IS: Bið

[ctx: #31352]
en: Stop
is_IS: Stöðva

[ctx: #31353]
en: Fast forward
is_IS: Hratt áfram

[ctx: #31354]
en: Rewind
is_IS: Til baka

[ctx: #31355]
en: Movie menu
is_IS: Kvikmyndavalmynd

[ctx: #31356]
en: Download subtitles
is_IS: Sækja þýðingartexta

[ctx: #31360]
en: Watch as 2D
is_IS: Horfa á í 2D

[ctx: #31361]
en: Change mode
is_IS: Breyta ham

[ctx: #31362]
en: Enabled
is_IS: Virkt

[ctx: #31390]
en: Skin default
is_IS: Sjálfgildi útlits

[ctx: #31391]
en: Skin default with no caps
is_IS: Sjálfgildi útlits með engum hástöfum

[ctx: #31392]
en: Arial based
is_IS: Byggt á Arial

[ctx: #31411]
en: First run help...
is_IS: Keyrið hjálp fyrst...

[ctx: #31412]
en: This tab signifies that there is a menu off to the side of this window that contains extra options for this section. To access the menu, navigate to the left with your remote control or keyboard or place your mouse pointer over the tab. [CR][CR]Click "OK" to close this dialogue. It will not appear again.
is_IS: Þessi flipi þýðir að það er valblað við hliðina á þessum glugga, sem er með aukastillingum fyrir þennan hluta. Til að komast í valblaðið skaltu fara til vinstri með fjarstýringunni eða lyklaborðinu eða setja músabendilinn á flipann. [CR][CR]Smelltu á "Í lagi" til að loka þessum texta. Hann birtist ekki aftur.

[ctx: #31413]
en: Local subtitle available
is_IS: Staðvær þýðingartexti tiltækur

[ctx: #31420]
en: Login
is_IS: Innskrá

[ctx: #31421]
en: Select your Kodi user profile[CR]to login and continue
is_IS: Veldu Kodi notanda[CR]til að skrá þig inn og halda áfram

[ctx: #31422]
en: Show or hide the login screen at startup.
is_IS: Sýna eða fela innskráningarskjá við ræsingu.

[ctx: #31423]
en: Select the profile that will be used at startup when the login screen is disabled.
is_IS: Veldu uppsetninguna sem verður notuð í ræsingu þegar innskráningarglugginn hefur verið gerður óvirkur.

[ctx: #31501]
en: Scheduled time
is_IS: Uppsettur tími

[ctx: #31502]
en: TV
is_IS: Sjónvarp

[ctx: #31503]
en: Add group
is_IS: Bæta við hóp

[ctx: #31504]
en: Rename group
is_IS: Endurnefna hóp

[ctx: #31505]
en: Delete group
is_IS: Eyða hóp

[ctx: #31506]
en: Available[CR]Groups
is_IS: Tiltækir[CR]Hópar

[ctx: #31509]
en: Channel group
is_IS: Rásarhópur

[ctx: #31510]
en: Timer set
is_IS: Stilling teljara

[ctx: #31511]
en: Channel options
is_IS: Valkostir rásar

[ctx: #31901]
en: 36-hour forecast
is_IS: 36 klst veðurspá

[ctx: #31902]
en: Hourly forecast
is_IS: Klukkustunda veðurspá

[ctx: #31903]
en: Weekend forecast
is_IS: Veðurspá helgarinnar

[ctx: #31904]
en: Daily forecast
is_IS: Dagleg veðurspá

[ctx: #31905]
en: Forecast
is_IS: Veðurspá

[ctx: #31909]
en: Fetching forecast info...
is_IS: Næ í veðurspá...

[ctx: #31910]
en: Maps
is_IS: Kort

[ctx: #31950]
en: WEATHER
is_IS: VEÐUR

[ctx: #31951]
en: PICTURES
is_IS: MYNDIR

[ctx: #31952]
en: TV
is_IS: Sjónvarp

[ctx: #31953]
en: VIDEOS
is_IS: VÍDEÓ

[ctx: #31954]
en: MOVIES
is_IS: KVIKMYNDIR

[ctx: #31955]
en: TV SHOWS
is_IS: SJÓNVARPSÞÆTTIR

[ctx: #31956]
en: MUSIC
is_IS: TÓNLIST

[ctx: #31957]
en: PROGRAMS
is_IS: FORRIT

[ctx: #31958]
en: PLAY DISC
is_IS: SPILA DISK

[ctx: #31959]
en: SYSTEM
is_IS: KERFI

[ctx: #31960]
en: RADIO
is_IS: ÚTVARP
