KODI Main - en to ta_IN translation catalogue (53 entries)

[ctx: #31004]
en: Working...
ta_IN: சற்று காத்திருக்கவும்...

[ctx: #31006]
en: View options
ta_IN: விருப்பங்கள் காண்க

[ctx: #31008]
en: Full screen
ta_IN: முழுத்திரை

[ctx: #31024]
en: Page
ta_IN: பக்கம்

[ctx: #31025]
en: Items
ta_IN: உருப்படிகள்

[ctx: #31027]
en: Location
ta_IN: இருப்பிடம்

[ctx: #31029]
en: Fanart
ta_IN: விசிறிபடம்

[ctx: #31033]
en: Info
ta_IN: தகவல்

[ctx: #31039]
en: Actions
ta_IN: நடவடிக்கைகள்

[ctx: #31042]
en: PLAYING
ta_IN: வாசிக்கபடுகிறது

[ctx: #31043]
en: PAUSED
ta_IN: இடைநிறுத்தம்

[ctx: #31044]
en: FAST FORWARD
ta_IN: முன்சுற்று

[ctx: #31045]
en: REWIND
ta_IN: பின்சுற்று

[ctx: #31046]
en: SEEKING
ta_IN: தேடுகிறது

[ctx: #31049]
en: End time
ta_IN: முடியும் நேரம்

[ctx: #31050]
en: Sort: Ascending
ta_IN: வரிசைபடுத்து : ஏறுவரிசை

[ctx: #31051]
en: Sort: Descending
ta_IN: வரிசைபடுத்து : இறங்குவரிசை

[ctx: #31055]
en: Open playlist
ta_IN: பட்டியலை திற

[ctx: #31056]
en: Save playlist
ta_IN: பட்டியலை சேமி

[ctx: #31057]
en: Close playlist
ta_IN: பட்டியலை முடு

[ctx: #31058]
en: System music files
ta_IN: அமைப்பு இசை கோப்புகள்

[ctx: #31059]
en: Current playlist
ta_IN: தற்போதைய பட்டியல்

[ctx: #31102]
en: Background
ta_IN: பின்னணி

[ctx: #31106]
en: Miscellaneous options
ta_IN: இதர விருப்பங்கள்

[ctx: #31109]
en: Enable custom background
ta_IN: தனிபயன் பின்புல இயக்கு

[ctx: #31110]
en: Background path:
ta_IN: பின்புல பாதை:

[ctx: #31112]
en: Options
ta_IN: விருப்பங்கள்

[ctx: #31128]
en: Lyrics
ta_IN: பாடல்வரிகள்

[ctx: #31142]
en: Settings level
ta_IN: அமைப்புக்கள் நிலை

[ctx: #31200]
en: Shortcuts
ta_IN: குறுக்குவழிகள்

[ctx: #31206]
en: Found
ta_IN: கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: #31303]
en: Data provider
ta_IN: தரவு வழங்குநர்

[ctx: #31322]
en: Aired
ta_IN: வாசிக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: #31327]
en: Resolution
ta_IN: திரைத்திறன்

[ctx: #31351]
en: Pause
ta_IN: இடைநிறுத்து

[ctx: #31362]
en: Enabled
ta_IN: செயல்படுத்தபட்டுள்ளது

[ctx: #31390]
en: Skin default
ta_IN: இயல்புநிலை அலங்கார அமைப்பு

[ctx: #31392]
en: Arial based
ta_IN: ஏரியல் தொடர்பான

[ctx: #31413]
en: Local subtitle available
ta_IN: உள்ளூர் வசன வரிகள் இருக்கிறது

[ctx: #31420]
en: Login
ta_IN: புகுபதிகை

[ctx: #31502]
en: TV
ta_IN: தொலைக்காட்சி

[ctx: #31506]
en: Available[CR]Groups
ta_IN: இருக்கின்ற[CR]குழுக்கள்

[ctx: #31909]
en: Fetching forecast info...
ta_IN: முன் அறிவிப்பு தகவல்களை சேகரித்தல்...

[ctx: #31910]
en: Maps
ta_IN: வரைபடங்கள்

[ctx: #31950]
en: WEATHER
ta_IN: வானிலை

[ctx: #31951]
en: PICTURES
ta_IN: படங்கள்

[ctx: #31952]
en: TV
ta_IN: தொலைக்காட்சி

[ctx: #31953]
en: VIDEOS
ta_IN: வீடியோக்கள்

[ctx: #31954]
en: MOVIES
ta_IN: திரைப்படங்கள்

[ctx: #31955]
en: TV SHOWS
ta_IN: தொலைக்காட்சி நிகழ்சிகள்

[ctx: #31956]
en: MUSIC
ta_IN: இசை

[ctx: #31958]
en: PLAY DISC
ta_IN: தட்டை வாசி

[ctx: #31959]
en: SYSTEM
ta_IN: கணினி
