KODI Main - en to vi_VN translation catalogue (73 entries)

[ctx: #31004]
en: Working...
vi_VN: Đang tiến hành...

[ctx: #31006]
en: View options
vi_VN: Các tuỳ chọn xem

[ctx: #31008]
en: Full screen
vi_VN: Toàn màn hình

[ctx: #31023]
en: Playing
vi_VN: Đang phát

[ctx: #31024]
en: Page
vi_VN: Trang

[ctx: #31025]
en: Items
vi_VN: Đối tượng

[ctx: #31027]
en: Location
vi_VN: Địa điểm

[ctx: #31033]
en: Info
vi_VN: Thông tin

[ctx: #31039]
en: Actions
vi_VN: Hành động

[ctx: #31040]
en: Now playing
vi_VN: Đang phát

[ctx: #31042]
en: PLAYING
vi_VN: Đang Phát

[ctx: #31043]
en: PAUSED
vi_VN: Tạm dừng

[ctx: #31044]
en: FAST FORWARD
vi_VN: Lướt nhanh

[ctx: #31045]
en: REWIND
vi_VN: Quay Lại

[ctx: #31046]
en: SEEKING
vi_VN: Đang kiếm

[ctx: #31049]
en: End time
vi_VN: Thời gian kết thúc

[ctx: #31050]
en: Sort: Ascending
vi_VN: Sắp xếp: Tăng dần

[ctx: #31051]
en: Sort: Descending
vi_VN: Sắp xếp: Giảm dần

[ctx: #31055]
en: Open playlist
vi_VN: Mở danh sách

[ctx: #31056]
en: Save playlist
vi_VN: Lưu danh sách

[ctx: #31057]
en: Close playlist
vi_VN: Đóng danh sách

[ctx: #31058]
en: System music files
vi_VN: Tập tin âm nhạc thuộc hệ thống

[ctx: #31059]
en: Current playlist
vi_VN: Danh sách hiện tại

[ctx: #31101]
en: Home screen options
vi_VN: Tùy chọn màn hình chính

[ctx: #31102]
en: Background
vi_VN: Nền

[ctx: #31106]
en: Miscellaneous options
vi_VN: Tùy chọn tổng quan

[ctx: #31110]
en: Background path:
vi_VN: Đường dẫn nền:

[ctx: #31111]
en: Hide
vi_VN: Ẩn

[ctx: #31112]
en: Options
vi_VN: Tùy chọn

[ctx: #31128]
en: Lyrics
vi_VN: Lời Bài Hát

[ctx: #31140]
en: Music OSD
vi_VN: Bảng điều khiển Nhạc

[ctx: #31142]
en: Settings level
vi_VN: Mức độ hiệu chỉnh

[ctx: #31200]
en: Shortcuts
vi_VN: Phím tắt

[ctx: #31203]
en: Choose your song
vi_VN: Chọn bài hát

[ctx: #31206]
en: Found
vi_VN: Đã tìm thấy

[ctx: #31303]
en: Data provider
vi_VN: Nhà cung cấp dữ liệu

[ctx: #31322]
en: Aired
vi_VN: Đã phát

[ctx: #31326]
en: Created
vi_VN: Đã tạo

[ctx: #31327]
en: Resolution
vi_VN: Độ phân giải

[ctx: #31329]
en: [B]Timer set![/B] [COLOR=grey2] - System auto shutdown in[/COLOR]
vi_VN: [B]Đã hẹn giờ![/B] [COLOR=grey2] - Hệ thống sẽ tự động tắt trong[/COLOR]

[ctx: #31351]
en: Pause
vi_VN: Tạm dừng

[ctx: #31352]
en: Stop
vi_VN: Ngừng

[ctx: #31354]
en: Rewind
vi_VN: Quay Lại

[ctx: #31355]
en: Movie menu
vi_VN: Menu Phim

[ctx: #31360]
en: Watch as 2D
vi_VN: Xem 2D

[ctx: #31361]
en: Change mode
vi_VN: Thay đổi chế độ

[ctx: #31362]
en: Enabled
vi_VN: Đã bật

[ctx: #31390]
en: Skin default
vi_VN: Skin mặc định

[ctx: #31392]
en: Arial based
vi_VN: Theo chuẩn Arial

[ctx: #31413]
en: Local subtitle available
vi_VN: Phụ đề sẵn có trong máy

[ctx: #31420]
en: Login
vi_VN: Đăng nhập

[ctx: #31422]
en: Show or hide the login screen at startup.
vi_VN: Hiện hoặc ẩn cửa màn hình nhập khi khởi động

[ctx: #31423]
en: Select the profile that will be used at startup when the login screen is disabled.
vi_VN: Chọn tài khoản sẽ được sử dụng trong trường hợp tắt màn hình đăng nhập

[ctx: #31503]
en: Add group
vi_VN: Thêm nhóm

[ctx: #31504]
en: Rename group
vi_VN: Đổi tên nhóm

[ctx: #31505]
en: Delete group
vi_VN: Xóa nhóm

[ctx: #31506]
en: Available[CR]Groups
vi_VN: Đang có[CR]Các nhóm

[ctx: #31509]
en: Channel group
vi_VN: Nhóm kênh

[ctx: #31510]
en: Timer set
vi_VN: Hẹn giờ

[ctx: #31511]
en: Channel options
vi_VN: Thiết lập kênh

[ctx: #31905]
en: Forecast
vi_VN: Dự báo

[ctx: #31909]
en: Fetching forecast info...
vi_VN: Đang tải dữ liệu thời tiết...

[ctx: #31910]
en: Maps
vi_VN: Bản đồ

[ctx: #31950]
en: WEATHER
vi_VN: Thời tiết

[ctx: #31951]
en: PICTURES
vi_VN: Ảnh

[ctx: #31953]
en: VIDEOS
vi_VN: Video

[ctx: #31954]
en: MOVIES
vi_VN: Phim

[ctx: #31955]
en: TV SHOWS
vi_VN: TV Show

[ctx: #31956]
en: MUSIC
vi_VN: Nhạc

[ctx: #31957]
en: PROGRAMS
vi_VN: Ứng dụng

[ctx: #31958]
en: PLAY DISC
vi_VN: Chơi đĩa

[ctx: #31959]
en: SYSTEM
vi_VN: Hệ thống

[ctx: #31960]
en: RADIO
vi_VN: Dài phát thanh
